• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

ani1572

cái topic này là sân chơi của Mod hả mấy bác.hay sao thấy toàn mod koo vậy :)

BatKid

Super V.I.P
tối qua đi ăn tiệc gở vốn hết, quất 7 chai heniken, ăn gà tiệm, heo sửa quay,chả cóm, chả giò, gỏi,tôm,lẩu tươi ngon re + 1 dĩa nho mỹ nựa sướng

ủa seo giống đám tui đi dzậy T_T , cũng hum wa lun nà @_@ , chú rể cô dâu tên giề thế :D

mathanh

ủa seo giống đám tui đi dzậy T_T , cũng hum wa lun nà @_@ , chú rể cô dâu tên giề thế :D

cô dâu lê thị ánh hồng, chú rể nguyễn hoàng,,,,,, đừng nói là bạn của BatKid nha:D:D:D

tinh_la_gi

Administrator
cô dâu lê thị ánh hồng, chú rể nguyễn hoàng,,,,,, đừng nói là bạn của BatKid nha:D:D:D
Mấy ông này đi đám cưới mà nhớ tên cô dâu chú rể luôn hay thiệt .. mình đi chỉ nhớ mấy người ngồi gần bàn .. (chọn người mà nhớ) \-/

NokuaN70

Well-Known Member
Mấy ông này đi đám cưới mà nhớ tên cô dâu chú rể luôn hay thiệt .. mình đi chỉ nhớ mấy người ngồi gần bàn .. (chọn người mà nhớ) \-/
Gái hẻ??? Hay bợm??? Chắc Gái quá.....:)):)):)):))

NokuaN70

Well-Known Member
Ngày mai bắt đầu chiến dịch bỏ cơm nhà đi ăn đám cưới.....thứ 7 1 đám, CN 2 đám sáng+chiều...chưa gì nghe đã muốn xỉn....
Anh em mua eChip M đăng ký tham gia Offline phát nữa điii...

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

Sáng ngày tâm trạng không được zui,kiếm ai thấy ghét ghét ban nick chơi :(

cha này sáng ra chắc lọ vọ sao rớt cái đt nên mới viện kớ đây....................................=))

Em ghét em lắm, anh có thương em thì giúp em Ban nick em đi :(( :(

hôm nào anh em kéo nhau qua nhà TruongHan ngủ với ổng để ổng bớt căng thẳng, chứ ổng ngủ 1 mình nên sáng ra đồi kiếm người bank nick=))

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaa

ngủ với ổng ko làm ổng thỏa mãn rồi ổng còn căng thẳng hơn nữa :D
Nổi hết cả da gà :))

TruongHan

Super V.I.P
Mấy pa nói chiện thí gớm quá .... ngủ zí mấy ông,mấy ông mần thịt tui sao >:)
Kiếm em nào teen teen wa ngủ zí tui nàh.... bao ăn ở + shopping >:)

Status
Không mở trả lời sau này.