• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

mathanh

ngủ với ổng ko làm ổng thỏa mãn rồi ổng còn căng thẳng hơn nữa :D
Nổi hết cả da gà :))

Mấy pa nói chiện thí gớm quá .... ngủ zí mấy ông,mấy ông mần thịt tui sao >:)
Kiếm em nào teen teen wa ngủ zí tui nàh.... bao ăn ở + shopping >:)

Em còn teen nè, nguyên zin :ar!

Mới ăn sáng xong Hân ơi, bỏ uổng =))

mí pa này nói cái gì vậy trời,,,,,,,,,,, nghĩ đi đâu không, ngũ cho ổng đở buồn, chứ mấy pa bảo ngủ làm gì chứ, ổng giữ nhà 1 mình hà có thêm người cho vui thui,, toàn là 1-2 kô hà có gì sẩy ra chứX_X

DreamLand

mí pa này nói cái gì vậy trời,,,,,,,,,,, nghĩ đi đâu không, ngũ cho ổng đở buồn, chứ mấy pa bảo ngủ làm gì chứ, ổng giữ nhà 1 mình hà có thêm người cho vui thui,, toàn là 1-2 kô hà có gì sẩy ra chứX_X
Hix, đầu óc trong sáng nhưng hay nghĩ linh tinh ^^

DreamLand

Đúng đúng. Mình là đồng loại, phải yêu xương nhau

DreamLand

topic sao toàn cán bộ ko vậy :-?
e tham gia có bị gì hôm ;;)
Có chứ bạn, bị bịnh lúc nào cũng vui vẻ, thoải mái :D
Mừ trong nì ai cũng là Mem thui bạn :))
Admin zô đây bị mem ban nick như chơi.

Hoden

Super V.I.P
hôm nay xài lại 5800 thấy lạ thiệt.........phải cài lại pm trên pc mệt thiệt............ không biết cài gì để standar cho chắc ăn cook kiết gì cho mệt

mathanh

hôm nay xài lại 5800 thấy lạ thiệt.........phải cài lại pm trên pc mệt thiệt............ không biết cài gì để standar cho chắc ăn cook kiết gì cho mệt

mấy bản cook của tui kìa

mathanh

Thịt ngon mới ăn chứ anh :))
Hỏi anh Thanh là bík :D

hỏi tui chi, tui nói ổng chứ có nói tui đâu, đọc kỹ đi, ổng lái tàu đi chổ khác kìa, hôm nay TruongHan bị chém liên thanh luôn

Chỉnh sửa cuối:

Hoden

Super V.I.P
mấy bản cook của tui kìa

đang chạy fw standar mấy bản cook xoay trở nhìn mệt lắm. tuy đẹp thiệt nhưng nặng nề . để tui thử cook 1 bản xem sao ôi khởi đầu khá mệt vì quen winmo khá lâu quay lại cảm thấy nhức đầu

DreamLand

hỏi tui chi, tui nói ông chứ có nói tui đâu, đọc kỹ đi, ổng lái tàu đi chổ khác kìa, hôm nay TruongHan bị chém liên thanh luôn
Em còn nhỏ dại, chưa hỉu chiện, nên hem bít gì đâu @@

TruongHan

Super V.I.P
Thịt ngon mới ăn chứ anh :))
Hỏi anh Thanh là bík :D
Đừng ăn thịt anh nhoa,dai lắm =))
đang chạy fw standar mấy bản cook xoay trở nhìn mệt lắm. tuy đẹp thiệt nhưng nặng nề . để tui thử cook 1 bản xem sao ôi khởi đầu khá mệt vì quen winmo khá lâu quay lại cảm thấy nhức đầu
Xài mặc định là hay nhất,đừng cài gì vô hết .... nghe gọi thôi bảo đảm máy chạnh nhanh cực kỳ :))

Status
Không mở trả lời sau này.