• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaa

tối hôm wa nằm mơ thấy dc hút xi gà cuba, nó đã j đâu ( mặc dù từ đó tới giờ ko hút thuốc :D :D )

Whinny

Ai dậy tớ kái này đi....................>:)>:)
[video=youtube;dBiRvKArze0]http://www.youtube.com/watch?v=dBiRvKArze0&feature=player_embedded#at=367[/video]>:)

AlyCuong

Active Member
Ai dậy tớ kái này đi....................>:)>:)
[video=youtube;dBiRvKArze0]http://www.youtube.com/watch?v=dBiRvKArze0&feature=player_embedded#at=367[/video]>:)

Sao mả lảm dc chứ, nếu file hình đã lưu thành 1 file duy nhất thì làm sao mà xoá layer đi dc.

Whinny

cái winrar của mình của mình extract xong cái file đó tự xóa luôn:|..................Ai giúp với...~X(~X(

AlyCuong

Active Member
cái winrar của mình của mình extract xong cái file đó tự xóa luôn:|..................Ai giúp với...~X(~X(

Làm gì có chuyện đó, tại cái file đó nó ẩn đấy, vào View option hiện file ẩn là thấy ngay. Nếu chính xác cho 1 cái thanks nhá :D.

Whinny

Làm gì có chuyện đó, tại cái file đó nó ẩn đấy, vào View option hiện file ẩn là thấy ngay. Nếu chính xác cho 1 cái thanks nhá :D.
cho hiện lên hết rồi.exract đến 96% hiện lên file đó ra ngoài rồi nhưng xong phát nó mất luôn....đã đeo kính chống tàng hình rồi vẫn không thấy đâuhết:|:|:|

0908727527

cho hiện lên hết rồi.exract đến 96% hiện lên file đó ra ngoài rồi nhưng xong phát nó mất luôn....đã đeo kính chống tàng hình rồi vẫn không thấy đâuhết:|:|:|

Chỉ còn 1 cách thôi, rửa nó đi =))

AlyCuong

Active Member

Chưa gặp trường hợp náy bao giờ, vậy click thẳng vào file winrar xem lun đi, coi thử có xem dc k.

Whinny

Chưa gặp trường hợp náy bao giờ, vậy click thẳng vào file winrar xem lun đi, coi thử có xem dc k.

cũng chạy đến 96% thì đứng ở đó 1lát rồi nghe thấy "ting" 1 cái và chẳng thấy file nào hiện ra cả.
file đó là file FW down trên support.saigonmobile:-??:-??

AlyCuong

Active Member
cũng chạy đến 96% thì đứng ở đó 1lát rồi nghe thấy "ting" 1 cái và chẳng thấy file nào hiện ra cả.
file đó là file FW down trên support.saigonmobile:-??:-??

Sao k dùng Navifirm mà down. Chắc file .rar đó bị lỗi rồi, repair thử xem.

Whinny

đây là topic PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET chứ không phải là topic hỏi và đáp nhé:ar!

Ta kứ hỏi đáp áh=))=))

tiếp nè:Ơ thôi chết tôi rồi kậu ơi.không phải là file đó lỗi mà bây giờ tớ copy file nào vào trong đó nó cũng biến mất hết kậu ợ....một vài folder khác kũng bị thế luônX_XX_X

0908727527

Ta kứ hỏi đáp áh=))=))

tiếp nè:Ơ thôi chết tôi rồi kậu ơi.không phải là file đó lỗi mà bây giờ tớ copy file nào vào trong đó nó cũng biến mất hết kậu ợ....một vài folder khác kũng bị thế luônX_XX_X

Báo cáo: Bạn đã bị dính virus xin vui lòng đập máy để diệt =))

Status
Không mở trả lời sau này.