• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

0908727527

nó báo cái này nè..2 ô đó mờ đi ko tick đc:|:|

zopo.vn_new-bitmap-image(1).bmp

Phải được 1 trong 2 chứ ?
Mà cái hình chẳng thấy gì cả :))

Whinny

Phải được 1 trong 2 chứ ?
Mà cái hình chẳng thấy gì cả :))
kkhông được kái nào hết áh.click vào ảnh để thấy kíck thước nguyên bản....;;)
P/s:Mình cài cái theme Win 7 máy có nặng lắm không:-?:-?

0908727527

kkhông được kái nào hết áh.click vào ảnh để thấy kíck thước nguyên bản....;;)
P/s:Mình cài cái theme Win 7 máy có nặng lắm không:-?:-?

Tóm lại là k thấy cái hình để nhấn :))
p/s: Giao diện Win7 cài vào chỉ tổ nặng máy, đẹp thì đẹp nhưg k thích :))

AlyCuong

Active Member
PHÒNG XẢ TRESS Trực thuộc PHÒNG GIAO LƯU BÈ BẠN nói một lần thôi nhá,lần sau cấm thắc mắc.=))=))=))=))=))=))=))

tiếp nè:Làm sao tắt cái mà mổi khi khởi động win đều hiện ra cái bảng Admin. Pass thế kậu ơi:-?:-?

Nhấn nút Start > Run (hoặc Start trên Vista), gõ control userpasswords2, nhấn enter. Bỏ chọn Users must enter a user name and password to use this computer. :D=D>

Whinny

Nhấn nút Start > Run (hoặc Start trên Vista), gõ control userpasswords2, nhấn enter. Bỏ chọn Users must enter a user name and password to use this computer. :D=D>
Thanks nhé.\-/\-/

còn cái màn hình của tớ bị lệch sang bên trái khoảng 1cm thì làm thế nào bi h.setting đủ kiểu rồi :-?:-?:-?

AlyCuong

Active Member
Thanks nhé.\-/\-/

còn cái màn hình của tớ bị lệch sang bên trái khoảng 1cm thì làm thế nào bi h.setting đủ kiểu rồi :-?:-?:-?

Xài màn hình cổ điển hả, có mấy cái nút trước mặt đó, bấm đi. Sao k sắm 1 cái LCD 22 inch mà bắn Counter strike đi.

Whinny

Xài màn hình cổ điển hả, có mấy cái nút trước mặt đó, bấm đi. Sao k sắm 1 cái LCD 22 inch mà bắn Counter strike đi.

ah.quên :)):))
màn LCD IBM hẳn hoi nhá...nhưng có 15" ah:D:D:D:D
P/s:cho tớ cái CS đi.không thick chơi game on.chơi game off thôi.nhưng không biết trò nào cả.chỉ ở nhà chơi AOE thôi

AlyCuong

Active Member
ah.quên :)):))
màn LCD IBM hẳn hoi nhá...nhưng có 15" ah:D:D:D:D
P/s:cho tớ cái CS đi.không thick chơi game on.chơi game off thôi.nhưng không biết trò nào cả.chỉ ở nhà chơi AOE thôi

Đang chơi Counter-Strike: Source, đồ hoạ cực đẹp, trí thông minh của bot cũng khá hơn, chơi rất thích. >> Link.

Có chơi COD h0k :D

Có chơi COD1, chơi chưa hết xoá rồi.
Cài thêm COD7, chơi dc chút xoá lun rồi.:D

Whinny

Có chơi COD h0k :D
COD là cái gì thế.:O:O:O
Đang chơi Counter-Strike: Source, đồ hoạ cực đẹp, trí thông minh của bot cũng khá hơn, chơi rất thích. >> Link.

Có chơi COD1, chơi chưa hết xoá rồi.
Cài thêm COD7, chơi dc chút xoá lun rồi.:D

Ngon.test luôn....:)):)):))

ối cái cấu hình này của mình chơi nổi không:(:)((

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.