• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHOTO CONTACTS PRO - CÁC PHIÊN BẢN

timhieu

Lạ thật đấy!!! Mình sd AtomExec, ban đầu cài version 4.01, kiểm tra thấy hiện tượng đó, nay cài version 4.03 vẫn bị thế! chính xác rằng khi thay đổi profile xong thoát ra, mình lấy đt bàn gọi vào thì nghe tín hiệu bận, màn hinh thi kô thấy biểu hiện gì cả!!! Thấy vậy, mình thử thoát(exit)PhotoContact, sd c/trình Profile của AtomeExec có sẵn, thì lại kô có hiện tượng đó!

trongtints

Lạ thật đấy!!! Mình sd AtomExec, ban đầu cài version 4.01, kiểm tra thấy hiện tượng đó, nay cài version 4.03 vẫn bị thế! chính xác rằng khi thay đổi profile xong thoát ra, mình lấy đt bàn gọi vào thì nghe tín hiệu bận, màn hinh thi kô thấy biểu hiện gì cả!!! Thấy vậy, mình thử thoát(exit)PhotoContact, sd c/trình Profile của AtomeExec có sẵn, thì lại kô có hiện tượng đó!

Pác kiểm tra lại xem tính năng chặn cuộc gọi của thằng Contact pác mới cài có bật không,nếu bật thì nó chặn lại & tính hiệu bận là bình thường...vì khi pác thoát ra khỏi Contact nên không nghe tiếng báo máy bận nữa...Chúc vui.!:)

timhieu

Mình kô chặn gì cả! các profile chỉ thiết lập "chặn unknow" thì mình chọn "Reject", khi thoát ra thì có hiện tượng đó, mọi người gọi vào thì giống như dập máy, lúc đó màn hình vẫn kô có gì!?! chính mình khi về nhà lấy đt bàn test thử thì đúng vậy!khó hiểu quá!?Xin chỉ thêm giùm!Cám ơn!

trongtints

Mình kô chặn gì cả! các profile chỉ thiết lập "chặn unknow" thì mình chọn "Reject", khi thoát ra thì có hiện tượng đó, mọi người gọi vào thì giống như dập máy, lúc đó màn hình vẫn kô có gì!?! chính mình khi về nhà lấy đt bàn test thử thì đúng vậy!khó hiểu quá!?Xin chỉ thêm giùm!Cám ơn!

Reject của Unknow là chặn những số ẩn,có khi nào máy gọi đến là số ẩn kg... Nói chung máy bị dập là có bị chặn chứ soft cài vào làm sao kg cho gọi đến được chứ...để mình cài nó vào test cùng bạn nhé...Thân.! :D :D :D

trongtints

Reject của Unknow là chặn những số ẩn,có khi nào máy gọi đến là số ẩn kg... Nói chung máy bị dập là có bị chặn chứ soft cài vào làm sao kg cho gọi đến được chứ...để mình cài nó vào test cùng bạn nhé...Thân.! :D :D :D

Soft không hổ trợ Unicode bạn ơi,làm biếng chỉnh các files lại wá. Thôi gở luôn.:( =))

xac_uon

Máy gọi đến của Vietel đôi khi cũng bị ẩn số mặc dù người gọi không cố tình, ngoài ra nếu Sphone cũng có hiện tượng trên do người dùng chỉnh từ trước, test lại coi bạn...

trongtints

Máy gọi đến của Vietel đôi khi cũng bị ẩn số mặc dù người gọi không cố tình, ngoài ra nếu Sphone cũng có hiện tượng trên do người dùng chỉnh từ trước, test lại coi bạn...

Ẩn số do họ chỉnh mà,bình thường không chịu ai kêu họ ẩn làm chi-ẩn thì cứ coi như tà đạo...Nói chung trước khi gở mình cũng thử đấy Pác nhưng nó đâu có bị chặn như Pác đâu,hay Pác tìm thằng khác sd đi...;;)

salonpas

Chương trình này sau khi cài vào máy nó làm cho cái O2 Atom Exec chạy chậm rì :( mỗi lần có cuộc gọi tới là nhạc chuông của mình bị giật giật phát ra ko liên tục???

nguyenngoc

Anh Quang ơi ! sao em cài vô máy rồi mà nó cứ được một lúc rồi nó tự thoát ra mà em ko làm gì cả? em dùng WM2005, hay là bản này không tương thích vậy anh? thanx anh nhìu !

Kobold1609

Anh Quang ơi ! sao em cài vô máy rồi mà nó cứ được một lúc rồi nó tự thoát ra mà em ko làm gì cả? em dùng WM2005, hay là bản này không tương thích vậy anh? thanx anh nhìu !

Có thể do xung khắc với soft nào đó ,hoặc trong quá trình cài đặt có vấn đề.Mình cài đặt bình thường và chạy tốt trên WM05.Bạn cài lại xem sao nhé.Chúc vui vẻ!!!

N

nquanghuy

Guest
em cài vào nhưng tất cả contact đánh dấu tiếng Việt nó ra tiến Tàu

xac_uon

em cài vào nhưng tất cả contact đánh dấu tiếng Việt nó ra tiến Tàu

:D hehe, cái này không hỗ trợ tiếng việt đâu bạn, nếu muốn 1 soft quản lí contacs tiếng việt thì qua Inesoft address book bạn nhé. Nhiều chức năng để khám phá lắm đó. Tuy nhiên hơi nặng, khởi động hơi chậm chút. Híc:|

hoantocxoan

Em dùng chương trình photo contacts thấy máy hay bị treo lắm. em dùng con O2i. Vậy thì thường do là đâu vậy

king_titi149

Do là bạn cài chương trình lên thẻ nhớ.Có những lúc thẻ nhớ của bạn ko truy xuất dc thì sẽ gây ra hiện tượng treo máy thui.Đã khuyến cáo là các bạn nên cài ct vào Main Memory mà!!

S

sweetlove_moon84

Guest
Các bác cho em hỏi.Em cài chương trình này vào sao ko thấy nó hiện ảnh toàn màn hinh vậy? em dung exec.Thanks các bác.

Huycl2507

Các bác cho em hỏi.Em cài chương trình này vào sao ko thấy nó hiện ảnh toàn màn hinh vậy? em dung exec.Thanks các bác.

Khi bạn add hình vào chương trình bạn Zom hình cho đến hết % của nó nhé:D.

co bac nao biet su dung photocontact ma chi dung cac so dien thoai luu tren sim khong em chi thay photocontact su dung ca so dien thoai luu tren may thoi ma em thi khong muon luu so dien thoai tren may .

Photo Contact Pro k có cách nào sử dụng nếu số điện thoại bạn lưu trên Sim đâu bạn ơi!!!

em dung nhu cac bac bao nhung chuc nang chan cuoc goi khong dung duoc hay sao ay .cac bac chi giup em voi
cam on cac bac nhieu

Để sử dụng chức năng chặn cuộc gọi của chương trình này bạn làm như sao nha: Photo Contact Pro --> Contact --> Call Fitler --> Manager --> Tìm số điện thoại cần chặn --> Chọt và giữ vào số đó,sẽ hiện lên 1 bảng thông báo --> Chọt vào Reject là Ok ngay mà

Chúc vui:D

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Tôi bị tình trạng như vậy đã gỡ ra cài lại thậm chí handreset nhưng vẫn bị tình trạng được một lúc rồi nó lại thoát ra chẳng hiểu tại sao?