• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Edited by NguyenDucLoi - CFW 523x-5250 Final

LoiPT

ai xài mà còn bị lỗi phím gạt mở khoá có thể thay bộ rule của bản anh vũ cho vào là ok
Gửi mình link đó nhé
mà nó không add DZmusic thì phải
Có pạn nào biết cách tăng dung lượg rofs2 ofw từ max 32mb lên 110 mb đc ko? Chỉ mìh với nhé..
OFW thì chỉ được vậy thôi bạn. nó gồm cả Core nữa
mìh làm đc ùi pạn ơj,mò cả nữa ngày lun hjc mà pạn cho mìh hỏi mod navigation bar belle cói xài đc cho ofw đc ko pạn? Sao mìh thấy cfw c5-03 of Manhtu vừa xài hs tsu vừa xài chug mod belle đó là sao nhỉ ?
có bạn ak vì bản chất của nó là đổi tên các file chứ thành ký tự belle thôi mà
Bạn ơi cho mình hỏi cái này nha,mình thấy trong cái hình động của bạn joi thịu phía ngoài màng hình mình thấy có nhìu thanh ngang đầy màng hình mà sao trong lip có 2 cái giữa bị mất vậy bạn(thanh ovi + báo cuộc gọi ấy),mình Flash máy mình nó cũng giống như trong lip hay là mình tự đem ra vậy bạn,mình kiếm mà ko thấy bạn chỉ mình với nha,thank!
cho mình hỏi thêm nếu muốn giống màng hình như gì thì có cần cài thêm cái j ko hay là dùng FW của cái này vậy bạn
bạn vào Tùy chọn --> chỉnh sửa nội dung --> tùy chọn Thêm Nội dung sẽ thấy nha :)

minh01666

mình xài X-plore bản Crack 2 icon dùng OK mà
bạn xem lại dùm mình nha :)
Uh mình thử tắt hiệu ứng rồi vào thử thì dc rồi mà cho mình hỏi cái này nữa mình dùng cái FW mà bạn mới up ở dưới bài viết đó(có cái theme blank) Flash xong rồi vào mạng nó báo lỗi ko có kết nối vậy bạn,ko biết có bạn nào giống mình ko vậy nè :(

LoiPT

Uh mình thử tắt hiệu ứng rồi vào thử thì dc rồi mà cho mình hỏi cái này nữa mình dùng cái FW mà bạn mới up ở dưới bài viết đó(có cái theme blank) Flash xong rồi vào mạng nó báo lỗi ko có kết nối vậy bạn,ko biết có bạn nào giống mình ko vậy nè :(
uk mình không bị đâu mà
đi xa 3 hôm rồi vào 24h mobile đọc báo xuốt mà. dùng cả ovi map tìm đường nữa mà

minh01666

uk mình không bị đâu mà
đi xa 3 hôm rồi vào 24h mobile đọc báo xuốt mà. dùng cả ovi map tìm đường nữa mà
Uh ko bít sao nữa mình Flash lại rồi bây jo vào dc bình thường rồi hj;;)

LoiPT

Uh ko bít sao nữa mình Flash lại rồi bây jo vào dc bình thường rồi hj;;)
chắc ro xung đột máy rồi.
ra tết là cái belle cho rung động nhỉ
Chúc cả nhà Năm mới vui vẻ nha. chúc các bạn Vui vẻ

Last edited by a moderator:

funnyclock

NguyenDucLoi làm mod ở diễn đàn khác mà cũng chịu khó bên này gớm nhỉ >:)>:)>:)
Chúc mọi người năm mới vui vẻ, may mắn

LoiPT

mọi người cho mình hỏi mod Thêm Cảm biến khóa màn co tac dung gì
thêm khóa cảm biến bạn tử vuốt qua khóa cảm biến là nó khóa màn hình lại đó :)
như một số app đó mình thêm luôn vào rule cho nhanh
thử đẻ nguyên máy đúc vào túi quần là no tự khóa đó, mình thì không khoái lắm nhưng một só bạn thích nên up lên
NguyenDucLoi làm mod ở diễn đàn khác mà cũng chịu khó bên này gớm nhỉ >:)>:)>:)
Chúc mọi người năm mới vui vẻ, may mắn!
đều là mạng ảo tham gia ở đâu vui chia sẻ học hỏi đc nhiều thì tham gia thôi mà ?

xuanbach123

chủ thớt cho mình xin riêng cái fix lỗi khoá phím được không, cái ở trên của bạn tổng hợp nhiều mod quá. thanks!

huutran77

kanta68 ơi bạn gửi mình xin mod lưu 999999 tin nhắn với nhé.xài mod này để xem 1 năm mình nhắn bi nhiêu tn.hjhj.thank bạn nhe.

jack_hunter97

Chủ thớt có biết cách mod phím menu để mở khoá không nhỉ ? Mà anh tran nhắn ghe thế khủng thật

huutran77

Chủ thớt có biết cách mod phím menu để mở khoá không nhỉ ? Mà anh tran nhắn ghe thế khủng thật

Tết về nghĩ buôn quá k j làm nên nt vậy mà.chứ qua tết đi làm chắc k rảnh tới vậy.mặt định max chỉ 999 tn thôi nên chắc chắn k đủ rồi.

LoiPT

kanta68 ơi bạn gửi mình xin mod lưu 999999 tin nhắn với nhé.xài mod này để xem 1 năm mình nhắn bi nhiêu tn.hjhj.thank bạn nhe.
dạo này tết bận quá. bạn dùng mod này tương tự tn 999
thay 999 thành 999999 hay số nào tùy thích ha :)