• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Edited by NguyenDucLoi - CFW 523x-5250 Final

kenta_209

ai ơi làm cho em cái 5230 v51.6.2 điiii... ngày ngày tháng tháng trôi waaa em mong và vẫn luôn đợi chờ hixx

thienmabadao

mình dùng bản này Dành cho 5233v51:(v51.1.002) Update(22/12)
phát hiện lỗi khi khoá phím bảo vệ ko thể nhấn nút xanh nghe máy dc và kết thúc ko thể nhấn nút đỏ đã cho mod vào nhận cuộc gọi xanh đỏ mà vẫn bị như vậy bạn xem lại và fix lỗi dùm mình nha

LoiPT

mình dùng bản này Dành cho 5233v51:(v51.1.002) Update(22/12)
phát hiện lỗi khi khoá phím bảo vệ ko thể nhấn nút xanh nghe máy dc và kết thúc ko thể nhấn nút đỏ đã cho mod vào nhận cuộc gọi xanh đỏ mà vẫn bị như vậy bạn xem lại và fix lỗi dùm mình nha
mình đâu lạoi bỏ Mod đó nhỉ bạn kiểm tra lại xem có thêm bớt gì không. giúp mình vào topic tổng hợp Mod của Bunrieucua nha mình up Mod bật nghe gọi xanh đỏ ở đó :)

thienmabadao

mình đâu lạoi bỏ Mod đó nhỉ bạn kiểm tra lại xem có thêm bớt gì không. giúp mình vào topic tổng hợp Mod của Bunrieucua nha mình up Mod bật nghe gọi xanh đỏ ở đó :)
mình đã cho vào vẫn bị như vậy bạn kiẻm tra lại nha

thienmabadao

mình chỉ cho thêm hiệu ứng thôi chứ đâu cho thêm gì vào nữa đâu thỉnh thoảng lại bị như vậy

trungdung143

mình đang dùng nó đây, bản của bạn lỗi cũ rồi

bạn cho mình bản của bạn đuợc ko ?

Mình đang dùng bản này !
1- Mod Icon Ovi cho PhotonEdit

Dành cho 5233v51: Core + Rofs2( Core dùng chung với bản Icon anna cũ)

bobobo1

có cách nào chuyển những file nhận qua bluetooth vào thẳng thẻ nhớ ko anh

LoiPT

có cách nào chuyển những file nhận qua bluetooth vào thẳng thẻ nhớ ko anh
có chứ đó là app BT Receiver nếu dùng CFW này bạn có thể ấn phím ) để vào nhanh nha
các dùng khi nhận File bạn vòa app đó thôi nó sẽ tự động bạt BT khi file gửi đến app sẽ thông báo cho bạn chọ lưu thẻ nhớ hay trên máy
sau khi nhận song thoát ứng dụng BT cũng tự tắt

LoiPT

bạn cho mình bản của bạn đuợc ko ?

Mình đang dùng bản này !
cách sách định lỗi hay xung đột phần mềm bạn vwfo Ovi Suite trong máy đó tải bản Chat For Nokia đó về xem dùng được không nha. mình dùng OK bản mới nhất đó dùng cho CFW OFW đều được CFW thì thêm chức năng Witget

thienmabadao

nói chung thì bản này có lỗi mà mình sử dụng 1 thời gian khá dài và đã phát hiện ra lỗi
lỗi thứ nhất là máy khi khoá phím bảo vệ khi nhận cuộc gọi đôi khi ko thể nhấn nút trả lời và không thể kết thúc cuộc gọi bằng phím cứng nút đỏ mặc dù đã cho mod như kanta68 đã hướng dẫn như vẫn ko cải thiện dc tình trạng này
1 - mở phím xanh - đỏ khi nhận - kết thúc cuộc gọi
2 - Tắt phím xanh - đỏ khi nhận - kết thúc cuộc gọi
lỗi thứ 2 là đôi khi máy bị đơ máy phải tháo pin và lấp lại do nhắn tin nhận tin nhắn xem phim khi có cuộc gọi bấm nút đỏ từ chối cuộc gọi rồi nhấn phím giữa vào lại bị reset máy mình ko biết có ai bị như mình ko mình mong là kanta68 fix lỗi này mình xài bản Dành cho 5233v51:(v51.1.002) Update(22/12)

thecong260282

mình thêm khoá phím cảm biến vào ổ C:\private\10282BC4 nhưng ko flash nhưng sao không thấy có tác dụng gi thế. giúp mình với

thecong260282

mình thêm khoá phím cảm biến vào ổ C:\private\10282BC4và xoá 10282BC4 trước khi thêm vào đúng như hương dẫn nhưng sao không thấy có tác dụng gi thế.mình ko flash mà dùng exploer thêm vào.ai giúp mình với

LoiPT

mình thêm khoá phím cảm biến vào ổ C:\private\10282BC4và xoá 10282BC4 trước khi thêm vào đúng như hương dẫn nhưng sao không thấy có tác dụng gi thế.mình ko flash mà dùng exploer thêm vào.ai giúp mình với
bản fix đó chưa hoàn toàn hết lỗi mình mới fix lại toàn bộ thấy chứ lỗi gì cả, tý gửi file test giùm rồi PM nhé còn không hết lỗi mấy hôm nữa up hẳn các dòng máy một bản mới fix lỗi khóa này nha.