• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon Edited by NguyenDucLoi - CFW 523x-5250 Final

LoiPT

Kantan68 cho tớ xin mod tắt - mở cuộc gọi khi nhận or tắt đi . Xài wen fw gốc zị rùi, jo xaj cfw toàn chạm vào màn hình huhu thấy pên topic bunrieucua có dẫn link dow m0d of cậu nhưg ko có pass..pó tay..
tại hôm thêm pass cho mấy file phim trong thư mục nên có cả nó ý mà
[PASS]nguyenducloi[/PASS]

http://www.4shared.com/rar/7iiP2P8n/5233_NguyenDucLoi.html

Anh cho em bản này link MF đi :-< 4shared down nản quá :-<
Link MF mình cũng đang dùng đây bạn nha có vài thay đổi so với bản đó :)
http://www.mediafire.com/?v65w30rgm988jqv

Các bài viết cùng một Mem gần nhau phải được viết trên 1 bài viết. Nếu Không bài viết sẻ được tính là Spam. Xoá không cần Thông báo.A ko xoá của e,nhưng Edit lại thành 1 bài viết. Việc này nếu còn tiếp tục. Xoá không cần Thông báo ! Thân !
Ra vậy SR anh. tại quen tay Reply thôi~X(

Chỉnh sửa cuối:

funnyclock

Cho tớ hỏi cái mod tăng thời gian chờ khi kết nối mạng kia là chỉnh ở file nào vậy, nhà bạn làm ơn giúp với! :D:D:D

Zero_078

cho mình hỏi cfw này có lock hay làm j để ko edit đc ko?

lý do là mình ko thể repack sau khi đã extract nó ra, kể cả ko có thay đổi bất kỳ thành phần nào, hay thêm 1 vài mod (đã kiểm tra ko bị quá dung lượng), đều bị báo là

Error generating ROFS image file. Operation aborted!

trong khi thwr với các cfw khác đều được cả.

LoiPT

cho mình hỏi cfw này có lock hay làm j để ko edit đc ko?

lý do là mình ko thể repack sau khi đã extract nó ra, kể cả ko có thay đổi bất kỳ thành phần nào, hay thêm 1 vài mod (đã kiểm tra ko bị quá dung lượng), đều bị báo là

Error generating ROFS image file. Operation aborted!

trong khi thwr với các cfw khác đều được cả.
bạn dùng cái này đi http://www.mediafire.com/?s59b0rc28fea2f2

thienmabadao

cám ơn bạn kanta68 trong thời gian qua đã giúp đỡ mình và các bạn trên diễn đàn mình đã fix lỗi dc cái vụ khoá phím bảo vệ dc rồi trong thời gian tới mình sẽ ủng hộ kanta68 tiếp tục cùng sử dụng cfw của kanta68 nua a e cung test để hoàn thiện cfw

Windpr0

có ai hdẫn giúp mình cách cắt trình duyệt web n0kia browser từ Ofw 5233 sag Ofw 5250 ko? Vì mìh cook x0g thì ko sdụng đc n0kia browser nữa....

LoiPT

cám ơn bạn kanta68 trong thời gian qua đã giúp đỡ mình và các bạn trên diễn đàn mình đã fix lỗi dc cái vụ khoá phím bảo vệ dc rồi trong thời gian tới mình sẽ ủng hộ kanta68 tiếp tục cùng sử dụng cfw của kanta68 nua a e cung test để hoàn thiện cfw
cám ơn bạn, cũng như mọi người đã ủng hộ CFW này trong thời gian qua, động lực này giúp mình hoàn thiện CFW hơn :)
có ai hdẫn giúp mình cách cắt trình duyệt web n0kia browser từ Ofw 5233 sag Ofw 5250 ko? Vì mìh cook x0g thì ko sdụng đc n0kia browser nữa....
bạn dùng Nokia FW cleaner
back up Brower từ OFW 5233 rồi return sang OFW 5250 xem sao :)

cpucorei

Có bản mới cho 5233 rồi à anh KanTa68. Em dùng bản v51 hôm 22/12 một thời gian thấy rất là thích. tuy nhiên là nó hao Pin nhanh quá, em lại phải chở lại CF gốc của RM 625. hic.... Đang quen dùng bản của anh giờ chuyển sang CF cũ >>> Buồn quá.

LoiPT

Có bản mới cho 5233 rồi à anh KanTa68. Em dùng bản v51 hôm 22/12 một thời gian thấy rất là thích. tuy nhiên là nó hao Pin nhanh quá, em lại phải chở lại CF gốc của RM 625. hic.... Đang quen dùng bản của anh giờ chuyển sang CF cũ >>> Buồn quá.
Có bản mới rồi nhưng đang up bạn ak :) nhanh thì hôm nay sẽ có, và bản mới thì Mod Pin đó :)
mình thấy pin cungx ổn hơn :)

Zero_078

bạn ơi, có thể chỉ mình cách bỏ message reader, auto hangup, zip manager ra khỏi bản này ko?
trong nokia fw cleaner ko có auto hang up bạn a.

với cả mình muốn thay chữ option và danh bạ ở HS thành icon thì phải làm thế nào?

mình đã thử bản photon đc 1 tuần rồi, dùng thêm mấy cái theme bên dailymobile vào rất là thích :x nhưng phải cái hao pin nhanh quá :(

LoiPT

bạn ơi, có thể chỉ mình cách bỏ message reader, auto hangup, zip manager ra khỏi bản này ko?
trong nokia fw cleaner ko có auto hang up bạn a.

với cả mình muốn thay chữ option và danh bạ ở HS thành icon thì phải làm thế nào?

mình đã thử bản photon đc 1 tuần rồi, dùng thêm mấy cái theme bên dailymobile vào rất là thích :x nhưng phải cái hao pin nhanh quá :(
auto hangup bạn bug phần mềm đó ra xoá file theo đường dẫn nha :)
Pin bản này như vậy mình thấy cũng ổn mà ?
muốn thay chữ Option thành icon bạn dùng Mod belle của NhocKfc nha

LoiPT

[video=youtube;AcqtQMiDf1E]http://www.youtube.com/watch?v=AcqtQMiDf1E[/video]

bản mới nâng cấp máy và Pin ;;)

Chỉnh sửa cuối: