• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

SunshineVietNam

sao bản này cho thêm glossy anna icon pack vào lại lỗi mediabar nhỉ :-?, ko vào dc hình ảnh ở mediabar :-ss

huyhieu901

mấy bạn ơi cho mình hỏi với mình flash thì cuối cùng nó ra dòng này có phải bị lỗi j ko6??????

Sending CMT HASH for SOS+ROFS1
Processing C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-625\RM-625_50.1.001_prd.rofs2.V21...
Sending CMT HASH for SOS+ROFS2
Write result 27: 1701
Processing C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-625\RM625_50.1.001_000_000_U001.uda.fpsx...
No write data, skiping write...
Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
Phone not found...
Second try...

ntdung5530

lỗi: tạo tin nhắn mới rồi gửi không có số liên lạc thì không gửi được mình phải điền số liên lạc vào thì mới gửi được

Gmgmgm

phải nói là bản này của anh vũ rất nhanh.mình dùng 5230 thấy rất tốt.pin ok.bật hiệu ứng nhưng máy ko chậm tí nào.tuy nhiên email ko hđ.super cleaner ko cài đc.ram thì mình ko biết nhưng cũng ko quan tâm vì máy chạy thế là rất mượt rồi.mong mấy hôm nữa anh sẽ fix nốt mấy lỗi này và nếu đc anh add thêm khóa máy một chạm vs swype to unlock nữa thì quá tuyệt ^^

Gmgmgm

àh quên còn một điều mình thắc mắc ko biết đúng ko đó là sau khi vào camera rồi thoát ra hình như nó ko thoát vì khi vào kill me thấy camera đang chạy.tuy nhiên máy cũng ko chậm đi.mình chả biết thế nào

ntdung5530

thường là lúc soạn tin nhắn xong ấn gửi thì nó hiện danh bạ lên cho mình chọn người muốn gửi nhưng bản này lại không có

huutran77

Vũ ơi cái email k hoạt động được.cài đặt đến bước cuối cùng thì văng ra.máy mình 5233 chỉ cook thêm nhạc chuông với rung khóa phím thôi,Vũ kt lại xem.

Luu_Tan_Vu

Vũ ơi cái email k hoạt động được.cài đặt đến bước cuối cùng thì văng ra.máy mình 5233 chỉ cook thêm nhạc chuông với rung khóa phím thôi,Vũ kt lại xem.
nếu mà có lỗi mình sẽ huy động và sẽ làm lại 1 bản mới cho tất cả các máy thời gian tới. vừa test belle xong kết quả là die máy

M4_Vu0ng_001

phải nói là bản này của anh vũ rất nhanh.mình dùng 5230 thấy rất tốt.pin ok.bật hiệu ứng nhưng máy ko chậm tí nào.tuy nhiên email ko hđ.super cleaner ko cài đc.ram thì mình ko biết nhưng cũng ko quan tâm vì máy chạy thế là rất mượt rồi.mong mấy hôm nữa anh sẽ fix nốt mấy lỗi này và nếu đc anh add thêm khóa máy một chạm vs swype to unlock nữa thì quá tuyệt ^^
thực ra thế này cho nó tiện bạn ạ,đỡ phải up nhiều bản,người nào thích dùng mở khóa kiểu gì thì cho vào rof2 cái đấy thì tiện hơn

SunshineVietNam

thường là lúc soạn tin nhắn xong ấn gửi thì nó hiện danh bạ lên cho mình chọn người muốn gửi nhưng bản này lại không có
thì bạn vào cài đặt của danh bạ rồi chọn hiển thị số liên lạc trên sim, vì jaf xog list danh bạ lúc nào cũng trống trơn mà bạn. Nếu ko bạn tìm mod mặc định hiển thị dah bạ trên sim ấy.

YinYang

Active Member
Bạn ơi mình dùng 58 lỡ lên v60 rồi thì muốn test CFW v52 thì phải làm sao đây :(

coc3k

Member
sao mình thêm mod belle của nhockfc vào rồi mà nó vẩn không có belle mọi người mà các chử exit với tùy chọn nó có biểu tượng khác

vuchicuong123

you cũng biết phần nào tại sao mà. cũng k còn gì để cook nữa chờ nokia vậy, người ta nói diều ma you k làm you có phang gạch nó k
hôm nay dow lại bộ cor của Ntv_79 về flash lại mấy lại khởi động tôt chứ chảng hiểu sao cả, bước đầu thấy tương đối mượt bội icon n9 rất đẹp nhưng vẫn chưa fix được FM, sạc pin ko báo đèn,bàn phím cứng đã fix