• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

datvietdatviet

Cho minh hòi ngoài lề tí binh24 là ai mà nổi tiếng thế.là người việt nam hay nc ngoài thế .mình xem top nào cũng thầy nhắc tới binh24 .mà từ ngày xưa tơi giờ chưa thấy anh ta post bài nào.chằc đây là pro cfw fải không ae
ae nào rảnh giúp mình fix lỗi cảm biến asáng vào rofs đc ko.mình ko biết cfw.

muatuyet108

các bác giúp với,mình flash bằng jaf cho con n97 mini mà không được,tới dòng chữ PRESS POWER ON NOW thì mình ấn nút nguồn thì nó báo lỗi seaching fone ....not found ah...

Luu_Tan_Vu

Mod đó mới release hôm nay mà :|, mà h nếu muôn tăng thêm rofs2 có thể xóa bớt cái gì dc thế? Vì tớ muốn thêm QT vào, tớ đã tách QT ra, định cho bớt vào core nhưng mà ko hiểu sao bung core ra ko thấy j cả, rỗng trơn :-s
cái này giống như phân vùng ổ cứng máy tính chứ k đơn giản là xoá app đâu

huyhieu901

các bác giúp với,mình flash bằng jaf cho con n97 mini mà không được,tới dòng chữ PRESS POWER ON NOW thì mình ấn nút nguồn thì nó báo lỗi seaching fone ....not found ah...

bạn cứ để im đi là flash được thui đừng tháo máy ra là được!!!!!!!!!!!!!!

0902123007

ban cắm úb cổng sau và flash lại xem chỉ nháy nút nguồn nhiều lần là đc thôi đừng ấn lên nguồn nha :D

SunshineVietNam

Cho minh hòi ngoài lề tí binh24 là ai mà nổi tiếng thế.là người việt nam hay nc ngoài thế .mình xem top nào cũng thầy nhắc tới binh24 .mà từ ngày xưa tơi giờ chưa thấy anh ta post bài nào.chằc đây là pro cfw fải không ae

Binh24 là người Việt Nam bạn ah, fix lỗi của bạn ở đây: www.mediafire.com/?chgay32mv73a662, cho vào rofs2 là dc nhé.

baby612

xin thông báo chủ thớt và ae, bản 5250 bị ỗi ~X( . đó chính là khi màn hình chờ tắt thì khi bấm vào nó sẽ không sáng lại, mặc dù không tự khóa, muốn mở lại fải nhấn phím cứg , mong các pro sữa ngay !!!!!!!

huyhieu901

bạn ơi cho mình core để flash đe để flash đi mình flash mấy cái kia ko6 được !!!!!!!!

FanVurains

mình sẽ thử port belle cho v5 nếu cái main vẫn còn sống thì sẽ làm k thì đành chìulash như thế nào mà bị như vậy
belle có sử dụng công nghẹ NFC lai đòi hỏi ram quá cao.một HS cũng tầm 40mb ram rùi. nếu 3hs thì chịu sao được. rất khó nhưng mong là anh sẽ thành công!

FanVurains

xin thông báo chủ thớt và ae, bản 5250 bị ỗi ~X( . đó chính là khi màn hình chờ tắt thì khi bấm vào nó sẽ không sáng lại, mặc dù không tự khóa, muốn mở lại fải nhấn phím cứg , mong các pro sữa ngay !!!!!!!
thay file staticfeatures.dll mới vào là ok. đã hướng dẫn rùi mà!

FanVurains

binh 24 là người chuyên port FW. FW dùng đẻ cook hầu hết lấy bên blog ong ấy. anh Vu cũng đang chuyển wa port FW đấy.

FanVurains

bản nào cũng có lỗi cả. chẳg qa k tim ra. chỉ mỗi nt, gọi điện, nghe nhạc thì đg nhiên là ổn định. còn ngon hay ko là do sở thik từg người.
không tìm ra nghĩa là không có lỗi. chả có gi hoàn hảo cả. nên hài lòng với những gi mình đang có nhé. thân!!

quyvuong888

không tìm ra nghĩa là không có lỗi. chả có gi hoàn hảo cả. nên hài lòng với những gi mình đang có nhé. thân!!
mik k bảo bản của anh Vũ có lỗi. mà đag nc vs bạn tammao05 ở trên kia kìa. k thấy QUOTE à bạn