• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

LoiPT

ai biết đâu nèk, đợi pạn ấy xài đi rùi cho ý kiến nhé :) nếu giốg nhau vậy sao vẩn xảy ra lỗi đó nhỉ? Pr0 Vũ ko lẻ k bik hihi
đã dùng đâu biết lỗi. A vũ không online được. mấy hôm nữa mới Online được

Windpr0

đã dùng đâu biết lỗi. A vũ không online được. mấy hôm nữa mới Online được
Hjx tớ xài 5250 mà pạn? Xàibản photon of vũ nèk , bi lỗi giốg như pạn kia, nên mìh đã thay bộ rules of Over You, kquả là rất khả quan.. Nhữg điểm yếu of Over điều được sửa và ngược lại,nhưg k fải hoàn toàn.

Windpr0

các bạn cho mình hỏi flash ko có thẻ nhớ có dc ko vậy:D
chắc ko sao đâu pạn. Đút cáp vào là tắt nguồn rùi flash mà, fải cài N0kia suite để máy có drive nhận máy pạn nha. Củg fải xoá các thư mục hệ thốg tr0g thẻ trc đã rùi mới đút thẻ zô máy nha(nếu là thẻ cũ pạn cài udụg trên thẻ).

Chỉnh sửa cuối:

coc3k

Member
các bạn cho mình hỏi flash ko có thẻ nhớ có dc ko vậy:D
mình thì trước khi flash mình xóa những gì cần xóa trong thẻ nhớ rồi rút thẻ ra luôn mới flash. tiện thể cho mình hỏi luôn nên để thẻ nhớ trong máy flash hay là nên rút thẻ ra rồi mới flash cái nào tốt hơn:-?

LoiPT

Thanks bác nhưng sau khi flash xong thì chỉnh được,một lúc sau lại ko chỉnh được ah
chỉ cần dow cái 2 về là Ok thôi mà mình không có lỗi :)
mình thì trước khi flash mình xóa những gì cần xóa trong thẻ nhớ rồi rút thẻ ra luôn mới flash. tiện thể cho mình hỏi luôn nên để thẻ nhớ trong máy flash hay là nên rút thẻ ra rồi mới flash cái nào tốt hơn:-?
theo mình nên để

dungtam73

chỉ cần dow cái 2 về là Ok thôi mà mình không có lỗi :)

theo mình nên để

em dùng 5530.Cho 2 mod kia vào rồi,chỉnh được rồi,nhưng sau khi cài phần mềm xong thì vào lại thấy ko chỉnh dc nữa.không hiểu luôn

LoiPT

em dùng 5530.Cho 2 mod kia vào rồi,chỉnh được rồi,nhưng sau khi cài phần mềm xong thì vào lại thấy ko chỉnh dc nữa.không hiểu luôn
nếu sau khi flash hoạt độn bình thường là ok mà. bạn cài gì mà nó không hoạt động

dungtam73

nếu sau khi flash hoạt độn bình thường là ok mà. bạn cài gì mà nó không hoạt động

Cài các phần mềm media+ python+qt...và restore lại file backup,xong vào thấy nó ko hoạt động được,*#7370# thì lại được.Làm đi làm lại 2 lần vẫn thế

Windpr0

Ukm tớ cũng thấy zậy đó . Down về rùi chã bík ném zô đâu cả hjx