• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

nhoktihon

Cho mình hỏi chút ngoài lề chút.
Mình dùng SIScontent bung 1 apps ra, nó có Folder "C_system\apps\NS
mà trong ROFS2 thì ko có mấy thư mục này. Vậy mình phải làm gì với File trong thư mục này ?

Mọi người chỉ mình với nhaz

FanVurains

Cho mình hỏi chút ngoài lề chút.
Mình dùng SIScontent bung 1 apps ra, nó có Folder "C_system\apps\NS
mà trong ROFS2 thì ko có mấy thư mục này. Vậy mình phải làm gì với File trong thư mục này ?

Mọi người chỉ mình với nhaz
theo minh bit thi cái đó khi cài vào máy thì co'! bạn chỉ cook 4 muc kia vào thử xem!

FanVurains

ngại up quá :(( đang dùng ổn định bản fix của vũ được cái bản này pin trâu chó :))
4 ngay liệu đã trau chưa nhỉ :O bản này là nguyên gốc của Vũ mình chỉ phat triển thêm và fix lỗi thôi!

Luu_Tan_Vu

thôi! công của anh đẻ ở đây là hợp lý rồi mà! vói lài em cũng chả up hình. lập xong lại bị close thì toi hjhj

công sức của e fix và up mà, giờ a chán v5 lắm rồi, k muốn làm gì nữa, nhiều lúc bực cầm điện thoại tính đập cho nát luôn rồi mà chưa nữa bỏ mấy trăm cái theme premium, bao công sức.

FanVurains

công sức của e fix và up mà, giờ a chán v5 lắm rồi, k muốn làm gì nữa, nhiều lúc bực cầm điện thoại tính đập cho nát luôn rồi mà chưa nữa bỏ mấy trăm cái theme premium, bao công sức.
hihi. xã hội bất công mà. lai cứ ghen ghet nên kệ thôi. em bỏ v5 nhưng vẫn sẽ Cook lại các fw. up cho anh em dùng. đam mê mà hi

Luu_Tan_Vu

hihi. xã hội bất công mà. lai cứ ghen ghet nên kệ thôi. em bỏ v5 nhưng vẫn sẽ Cook lại các fw. up cho anh em dùng. đam mê mà hi
a cũng vậy thôi, nếu k có hơn 400 lượt thank hoặc ít hơn 200 người dùng bản này thì đừng hy vọng gì mình sẽ cook hoặc fix thêm 1 bản nào nào nữa. A k quan trọng có thank k nhưng nghĩ công sức cook 9 bản fw thì cũnk đơn giản, a tôn trọng họ mà họ xem nhẹ công sức mình thì làm chi cho mệt. K cook nữa giành thời gian chơigame sướng hơn. Người ta tôn trọng mình thì mình phải biết điều tí chứ, a k cook chỉ vì 1 2 người đâu, nhiều ngừơi thì sẽ làm còn ít thì đành chịu

FanVurains

a cũng vậy thôi, nếu k có hơn 400 lượt thank hoặc ít hơn 200 người dùng bản này thì đừng hy vọng gì mình sẽ cook hoặc fix thêm 1 bản nào nào nữa. A k quan trọng có thank k nhưng nghĩ công sức cook 9 bản fw thì cũnk đơn giản, a tôn trọng họ mà họ xem nhẹ công sức mình thì làm chi cho mệt. K cook nữa giành thời gian chơigame sướng hơn. Người ta tôn trọng mình thì mình phải biết điều tí chứ, a k cook chỉ vì 1 2 người đâu, nhiều ngừơi thì sẽ làm còn ít thì đành chịu
uhm. em cũng thấy nhiều người bạc quá anh nhỉ! tốt nhất là tự cook. tự sướng hì hì!

nhoktihon

Mình rất kết CFW này của Luu_tan_vu. Mình đang cố sửa vài lỗi nho nhỏ để dùng bản này lâu dài. Vậy mà bạn lại bỏ.
Thảo nào mình hỏi bạn chẳng buồn trả lời nữa.

Bạn chỉ mình cách tắt Camera chạy ngầm đc ko. Mình còn mỗi cái này nữa.

Luu_Tan_Vu

Mình rất kết CFW này của Luu_tan_vu. Mình đang cố sửa vài lỗi nho nhỏ để dùng bản này lâu dài. Vậy mà bạn lại bỏ.
Thảo nào mình hỏi bạn chẳng buồn trả lời nữa.

Bạn chỉ mình cách tắt Camera chạy ngầm đc ko. Mình còn mỗi cái này nữa.

bạn sang box ngviethoa co mod tắt chạy ẩn cam đó,