• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

nhoktihon

lệnh thoại hình như chỉ có trong ngôn ngữ tiếng anh thì phải! vậy là bản X6 của mình hoàn thành rùi hả!

Chưa bạn àh. Mìh chưa test bản của bạn FIX cơ. N bạn đã fix lỗi Ô vuông trong Equalize và nút Opntion trong Web chưa ? Ko chỉnh độ sáng tối của màn hình nữa. ĐÓ là n~ lỗi lớn nhất. Mìh Cook thì sau FL nó mất Folder Media, bạn biết vì sao ko chỉ mình vs. Mình dùng bộ Icon N8 by binh24

FanVurains

Chưa bạn àh. Mìh chưa test bản của bạn FIX cơ. N bạn đã fix lỗi Ô vuông trong Equalize và nút Opntion trong Web chưa ? Ko chỉnh độ sáng tối của màn hình nữa. ĐÓ là n~ lỗi lớn nhất. Mìh Cook thì sau FL nó mất Folder Media, bạn biết vì sao ko chỉ mình vs. Mình dùng bộ Icon N8 by binh24
mình fix ok hết rồi nhé! cái đấy là do bộ icon ko có file media thì phải! lúc đưa bộ icon vào bạn thử bug file series60skill.mif ra xem. hình như thư mục media nằm trong đó đấy!

FanVurains

anh Vũ lên trial mod rùi nhé hjhj. dùng bản này lâu dài ok lắm! đang dùng cho con 5230 của e gái mình! nó online facebook cả ngày mà 2 ngày mới sạc! không bít bao giờ mình lên được 5 sao nhi :p

Luu_Tan_Vu

anh Vũ lên trial mod rùi nhé hjhj. dùng bản này lâu dài ok lắm! đang dùng cho con 5230 của e gái mình! nó online facebook cả ngày mà 2 ngày mới sạc! không bít bao giờ mình lên được 5 sao nhi :p
thank e, lên 500 bài viết sẽ 5 sao

Luu_Tan_Vu

thanks xuông thôi ak :)) liệu mà lên mod nhanh nhanh đê! mà làm mod rồi mà lười thì liệu hồn đấy b-(
lên tmod nhưng có 1 thứ làm a k vui lắm e à, có gì pm riêng nha, k comment ngoài lề ở đây nữa

FanVurains

cón anh em nào gop ý j nữa không để mình fix dòng khác! 5230 và X6 mình fix thế đã ok chưa!

tc89

Xin hỏi mọi người bản này fix lỗi font chữ equalize trong trình phát nhạc kiểu gì vậy? Hình như pro kanta68 có nói những tìm mãi k ra ở đâu.

nhoktihon

Ây dza ! bh ms nhìn, lên MOD rồi fai có cái gì ms cho anh em cái chứ nhỉ :D Chúc mừng Luu_Tan_Vu nhá :D

FanVurains

Xin hỏi mọi người bản này fix lỗi font chữ equalize trong trình phát nhạc kiểu gì vậy? Hình như pro kanta68 có nói những tìm mãi k ra ở đâu.
lay mod EQ khac. hoac edit file đi. mình thì xóa hết tên đi là xong :))

nhoktihon

Fan chia sẻ cho mìh PM edit file *.rxx với. Mìh có SymbianRSC mà ko dùng đc, chữ nó lung tung hết, lỗi Font thì phải

tc89

bạn dùng máy j. nếu dùng 5230 hay X6 thì dùng bản fix mình up là ok hết nha!
Thanks bạn nhưng bạn có thể hướng dẫn mình cách làm đc k? Hay cho m xin cái mod mà bạn cho vào k lỗi equalize cũng đc.