• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

Kenptaj

Bạn cho mình hỏi. Down core về có phải đổi tên core ko vậy. mà sao mình ko jải nén dk core là sao nhỉ

thanchetdepchaj2

ai có đường dẫn đến các soft trong rofs2 dạng file text không cho mình xin.lần trước có mà lỡ làm mất rồi.có mấy ứng dụng xoá không hết flash xong khiông cài được.hix

LoiPT

ai có đường dẫn đến các soft trong rofs2 dạng file text không cho mình xin.lần trước có mà lỡ làm mất rồi.có mấy ứng dụng xoá không hết flash xong khiông cài được.hix
nếu bạn muốn cài ứng dụng gì mà thấy lỗi thì Bug ngay ứng dụng đó ra kiểm tra trong Rofs2 có file nào tên như vậy và Del Del del là OK rồi đó

nhoktihon

nếu bạn muốn cài ứng dụng gì mà thấy lỗi thì Bug ngay ứng dụng đó ra kiểm tra trong Rofs2 có file nào tên như vậy và Del Del del là OK rồi đó

Bạn chỉ mình cách cook Network Switcher v1.02 vào ROFS2 với. Mình cook n nó ko dùng đc.

LoiPT

Bạn chỉ mình cách cook Network Switcher v1.02 vào ROFS2 với. Mình cook n nó ko dùng đc.
Bạn gửi App đó cho mình đi :)
Không phải app nào cũng Cook được đâu bạn. chịu khó cài ngoài nhé đừng tham :)

Luu_Tan_Vu

a vũ ngừa nghề rồi đó em có đây anh DZ music ver mới anh đợi tý em gửi nha

cái này a làm chứ cook fw a k làm nữa, chuển hẳn qua theme rồi e. Vui và thú vị hơn mấy cái vụ này nhiều, vừa convert xong cái texture indigo của attisx cho s3

LoiPT

uh, thì a convert cho v5 mà, sẽ fix cho nó chạy, hôm trước fix cái nice caculator cho v5 thay hẳn cái máy tính cùi bắp của nokia luôn
anh cho em đi :)
thế này thì kiếm app cho anh fix cho có việc nha. em có nhiều lắm :)

CreativeThinking

Bác ơi, có FW 5800 v60 ko ợ?

anhphu18

a ơi..em đow về..giải nén ra 2 file..có fải cho hết vào C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-555 rồi hach hay như thế nào vậy..chỉ dùm e vs.
có cho 5800 đó bạn. trên #1 còn gì

Last edited by a moderator:

stenmats

Đúng là, cài vào n97 mini toàn lỗi, lỗi khởi động lỗi tùm lum, lỗi light màn hình, tắt nguồn là máy die phải cữu lại = phoenix :D, dù sao cũng cảm ơn công của bạn, loay hoay mãi không FL được cho ngon lành đành dùng bản cũ vậy :D