• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHOTON V- CFW N97 MINI V12 19/7/2011 FOR 523X BY VURAIN84

0908727527

hậu sinh khả ố.chán để mà làm gì bây g...mà con đấy là con nào thế,cho mình cái tên xem thử..chứ s40 mà ram 1gb không biết dùng vào cái việc gì...
mà ai biết cái thắc mắc của mình thì trả lời giúp mình với....

Có lộn k. S40 Chip 1Ghz ram 512MB @@

thainguu

chắc bạn ấy đại gia mới xài tới cái này dù trình duyệt mới nhưng vẫn chậm vẫn tốn rất nhiều dung lương khi tải trang so với opera hay ưceb dù là chỉ tải văn bản k hình ảnh hay flash

bạn nói hơi quá rồi, ko lẽ phải là đại gia thì người ta mới xài cái default browser đó. Có ai nói là nó sẽ nhanh hơn thằng Opera hoặc ba láp ba xàm này nọ đâu. Với lại tôi cũng không đòi hỏi gì ở CFW này cả. :))

chém, cậu có dám khẳng định là sài trình duyệt mặc định k, hay lại opera hoặc UC browser

có, dù ko phải lúc nào cũng xài trình duyệt mặc định, nhưng những lúc em vào trang web mà cần java script thì em sẽ xài.

Luu_Tan_Vu

Nghe bạn nói cứ như là đc vurain84 cho bạn test bản thử nghiệm vậy :D

bạn ấy đã test từ trưa rồi, có vài lỗi nhỏ mình cũng fix xong rồi, giờ tính cook nhóm mà chưa biết có ổn k nữa, nếu cook nhóm sẽ cần thêm người test

Luu_Tan_Vu

bạn nói hơi quá rồi, ko lẽ phải là đại gia thì người ta mới xài cái default browser đó. Có ai nói là nó sẽ nhanh hơn thằng Opera hoặc ba láp ba xàm này nọ đâu. Với lại tôi cũng không đòi hỏi gì ở CFW này cả. :))

có, dù ko phải lúc nào cũng xài trình duyệt mặc định, nhưng những lúc em vào trang web mà cần java script thì em sẽ xài.

uh nhưng số lần dùng tới là rất ít vì 1 trang web bình thường cũng hơn 1mb

hoangphonghd

:)) VurainThanhTung thi nhau ra CFW nhỉ, điệu này định độc chiếm đất công của PDA đây :))

J_Tuan

cooker chém nhau giành đất=>ae có lợi.:))
nhưng mà không ai giúp mình với ah???:(:(

Cooker hợp tác anh em mới có lợi chứ. :D . Chứ ko mỗi bản một cái hay biết chọn bản nào =))

Có lộn k. S40 Chip 1Ghz ram 512MB @@

uhm,. mình nhầm ^^. Dù sao với s60 thì cái ram 128 là quá ỳ ạch đúng ko?

Con đó là con C3 . :D
link đây : http://gsm.vn/f481/c3-01-5-di-dong-s40-vi-xu-ly-1ghz-dau-tien-cua-nokia-255603/#post1964588

Luu_Tan_Vu

:)) VurainThanhTung thi nhau ra CFW nhỉ, điệu này định độc chiếm đất công của PDA đây :))

Tụi mình đâu tranh giành gì sắp tới sẽ hợp tác ra n97 v30 mà, cook 1 mình cũng hơi mệt, mỗi người 1 thế mạnh riêng nhưng chưa biết có thành công k.
đã up link

anhphu18

nếu chỉnh fix được lỗi giật khi xem ảnh thì đây là một cfw hoàn hảo