• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHOTON V- CFW N97 MINI V12 19/7/2011 FOR 523X BY VURAIN84

anhphu18

mình là người đơn giản k thích nói nhiều và rườm rà đâu, nên các bài viết của mình đơn giản. nếu chỉ nhìn hình thức mà đáh giá thì mình k muốn

mình xin lỗi, mình không có ý gì khi nói câu này, nhưng bên marketing của mình có một câu: " hãy bán cho khách hàng của bạn cái mà họ muốn chứ đừng bán cái mà mình có". thân

hongminh004

mình xin lỗi, mình không có ý gì khi nói câu này, nhưng bên marketing của mình có một câu: " hãy bán cho khách hàng của bạn cái mà họ muốn chứ đừng bán cái mà mình có". thân

Chuẩn đấy, có một góp ý nhỏ là Vũ nên chau chuốt bài viết hơn, thêm swip hay tap làm tốn ram that đấy nhưng đa số ng dùng nên lại phải thêm vào, với đa số cũng ngại cook lại vì sợ lỗi, xung đột này nọ nên tốt hơn hết là thêm vài mod thông dụng vào cho mọi ng lựa chọn. Cũng một phần định hướng sử dụng luôn cho ng dùng.

tonymerlin

các bạn cho mình hỏi ,khi dùng swip hay tap thì mất khoảng mấy mb ram vậy,mình chưa thử kiểm tra,bản này không có swip,tap thì mình chỉ toàn dùng dzlock khoá bằng cảm biến thôi,thỉnh thoảng dùng side unlock

Luu_Tan_Vu

các bạn cho mình hỏi ,khi dùng swip hay tap thì mất khoảng mấy mb ram vậy,mình chưa thử kiểm tra,bản này không có swip,tap thì mình chỉ toàn dùng dzlock khoá bằng cảm biến thôi,thỉnh thoảng dùng side unlock
cũng k nhiều đâu bạn