• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phương pháp sign online mới, sign tất cả các file ....

Status
Không mở trả lời sau này.

jackks

Mình thử làm lại rồi , nếu singe một lần mà chưa được thì minh singe lần nữa thì sẽ được . Có thể bỏ qua không cần file CER rồi . Còn phần đăng ký , cũng dễ , khi mình đưa chuột lại gần như hướng đẫn ở trên thì sẽ có tiếng anh hiện ra liền . Chờ 1 ngày là sẽ có kết quả .

trananhtommy

Hình như phương pháp sign này chỉ làm được đối những file cần sign có dung lượng nhỏ hơn 1mb có đúng không Kijiro? Mình thử những file >1mb thì toàn báo là lỗi, không làm được - Tiếng china -> chịu..

Kojiro

Super V.I.P
Hình như phương pháp sign này chỉ làm được đối những file cần sign có dung lượng nhỏ hơn 1mb có đúng không Kijiro? Mình thử những file >1mb thì toàn báo là lỗi, không làm được - Tiếng china -> chịu..

Mình cũng thấy vậy, file >1MB không sign được :( Chỉ vài trăm kb thì ok.

kaizuki

chờ rất lâu nhưng ko thấy 1 Email nào :D , nhưng mà khi vào thử làm bước tiếp theo thì lại okie :D , sign được vài cái Ứng dụng nhỏ , nhưng lơn hơn 1mb thì đúng là chưa thành công 1 cái nào :( . Nói chung đăng kí dze dàng , làm file cũng đơn giản hơn cái của Symbiansigned :d .

Kojiro

Super V.I.P
chờ rất lâu nhưng ko thấy 1 Email nào :D , nhưng mà khi vào thử làm bước tiếp theo thì lại okie :D , sign được vài cái Ứng dụng nhỏ , nhưng lơn hơn 1mb thì đúng là chưa thành công 1 cái nào :( . Nói chung đăng kí dze dàng , làm file cũng đơn giản hơn cái của Symbiansigned :d .

Chính xác là không có cái mail nào cả bạn à! Mình canh thời gian rồi quay lại, nếu đăng nhập vào thấy cửa sổ chọn Browse thì ok rùi.

Chúc mừng bạn nhé! Cảm ơn bạn đã góp ý kiến nhé!

nhocpro

hiện nay trang web http://s60.vgooo.com:801/ đã dừng bản beta4 vì vậy nhứng account trước đây không dùng được nữa các bạn hãy đăng kí lại theo cách của kojiro nhé :D ( trưa nay ngồi mãi chẳng vào được là vì lí do này :)) )

Kojiro

Super V.I.P
hiện nay trang web http://s60.vgooo.com:801/ đã dừng bản beta4 vì vậy nhứng account trước đây không dùng được nữa các bạn hãy đăng kí lại theo cách của kojiro nhé :D ( trưa nay ngồi mãi chẳng vào được là vì lí do này :)) )

Lúc mình làm đã là beta5 rùi mà ta :-? Lâu giờ không vào lại :D
A e cứ vậy mà làm nha!

HOANGANHHIP

Giúp mình sign RotateME cho N73Me với

Mình sign hoài mà không được bạn giúp mình được không
Mình xài N73me
Số Imei 358973015909985
Phần mềm sign : RotateMe
Thanks !

nhodennhau2002

gần đây cách này không dùng đc nữa phải không anh?sau khi làm theo hướng dẫn của kojiro sign mát tay luôn nhưng khoảng nửa tháng nay truy cập vào toàn báo NOT Found

MinhThang

Manager
Sao mọi người không hack phon đi cho khỏe hướng dẫn trên diễn đàn quá rõ ràng mà, cứ sign kiểu này thì có mà chết hết thời gian hack xong muốn cài gì thì cài.

nhodennhau2002

ý anh minhthang200679 là dùng file .exe à?em dùng 5500 dùng cả file riêng cho nó cũng không đc mà.Anh có cách nào hay thì chỉ cho em với

hut_mit

hơi tiếc là em biết cái này hơi muộn hơn các bác nhưng em cũng đã thanks! bác kọ rồi đó chưa biết kết quả ra sao vừa mới đăng kí song hì

Kenji1992

Sau 5 ngày test và chờ đợi, hôm nay mới có kết quả nên xin post lên cho các anh em đang cần sign các PM 1 phương pháp mới để sign các phần mềm, gọn nhẹ nhưng phải biết chờ đợi (mình đợi 5 ngày :()

Mình đã test bằng ADL và AutoTheme, tất cả đều là file cr@ck mà Opensigned Online không cho sign. Test trên N95.

Các bạn làm theo hình mình up là ok nhé! Theo thứ tự nha, rất trực quan :p

-----------------------------------
Chú ý:
Các bạn có thể tạo nhiều tài khoản để dùng nhiều số IMEI, nhưng mỗi tài khoản phải 1 hộp mail nhé!

Cảm ơn nguyenpa đã giúp test các ứng dụng khác nhé!

đã làm theo pác và đã sin thành công . thank pác 1 phát :D

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
đã làm theo pác và đã sin thành công . thank pác 1 phát :D

Hiện giờ không ai sign nữa bạn à :D Bạn tìm các chuyên đề hack phone (trên chú ý) để biết cách cài ứng dụng dụng không sign nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.