• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Picachu tiếng Việt cho S60 full màn hình (tested N70,N72)

tui cũng vậy cài vô rùi nhưng vô chơi lại ko được...tui xài N70...
1 số lib chơi game cho N Gage là cái gì..???

traihp9001

Well-Known Member
sau một thời gian mày mò mình cuối cùng cũng Việt hoá đc 99% game này(1% còn lại là tiếng Anh),còn có 1 số lỗi do trình độ có hạn nên ko Việt Hoá hết đc,và 1 số chỗ phải để tiếng Việt ko dấu.Mong các bạn thông cảm

Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?mggcxnc0xja"]Download[/URL]

pác có game này bản dành cho s60 v3 ko vậy???

namthebell

con N70 của mình cài pikachu vào thì ok nhưng mỗi tội ..... không chạy được game pác nào bị trường hợp này không :S :S

youngknow

cài chương trình nghe nhạc ttpod vô là chơi được liền ;;)

Em có cài ttpod đâu mà vẫn vô OK men mà?
Mà hẻm cái đc thì xóa nó đi cài lại đến khi nào đc thì thôi :p!!!
Cái này em down = điện thoại Éo đc! Phải lấy cáp cắm vô máy tính! Mà pác Congvoi nói là ở Tàu mới hẻm down đc mediafire! Em ở Việt Nam sao hẻm down đc nhỉ??

thanhtu8888

Em có cài ttpod đâu mà vẫn vô OK men mà?
Mà hẻm cái đc thì xóa nó đi cài lại đến khi nào đc thì thôi :p!!!
Cái này em down = điện thoại Éo đc! Phải lấy cáp cắm vô máy tính! Mà pác Congvoi nói là ở Tàu mới hẻm down đc mediafire! Em ở Việt Nam sao hẻm down đc nhỉ??

vậy là máy bạn đã có sẵn những file để chạy picachu, còn những máy không có thì bắt buộc phải cài ttpod vô thì mới chạy được, như máy mình xóa ttpod đi thì miễn bàn chạy luôn còn down trên điện thoại làm chi vừa chậm vừa tốn tiền, down trên pc về rồi bắn bt qua có phải sướng hơn không :)) :)) :))

hunterviet

Well-Known Member
vậy là máy bạn đã có sẵn những file để chạy picachu, còn những máy không có thì bắt buộc phải cài ttpod vô thì mới chạy được, như máy mình xóa ttpod đi thì miễn bàn chạy luôn còn down trên điện thoại làm chi vừa chậm vừa tốn tiền, down trên pc về rồi bắn bt qua có phải sướng hơn không :)) :)) :))

Mình có cài ttpod v3.4 vô mà có chạy được đâu, hay phải cài bản v3.3?? mịa nóa, cái game hay zậy mà làm tàng quá cá Tàu ơi

hunterviet

Well-Known Member
pác có game này bản dành cho s60 v3 ko vậy???

Mình dùng v3 và chơi xuất nè, nhưng đáng tiếc nó ko full màn hình như này, màn hình để chơi thì nhỏ tý, khó nhìn lại dễ thua nữa, khó chơi bỏ mía, Cao thủ nào Mod lại dùng cho S60v3 thì chắc chắn được đông đảo các ae PDA hưởng ứng rầm rộ, Cám ơn riết lun

Mr_Sulla

Trò pikachu này chơi trên pc mới sướng, mờ hết cả mắt lun. Chơi trên đt cũng rất hay. Hi
Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
Trò pikachu này chơi trên pc mới sướng, mờ hết cả mắt lun. Chơi trên đt cũng rất hay. Hi
Posted via Mobile Device

Ông spam ghê quá, thế ông có cách nào để chơi lại picachu tại máy 6600 của mình ko, đang dùng ttpod v3.4 mà có chạy được đâu, lần trước dùng bình thường mà