• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Picachu tiếng Việt cho S60 full màn hình (tested N70,N72)

Mr_Sulla

Ông spam ghê quá, thế ông có cách nào để chơi lại picachu tại máy 6600 của mình ko, đang dùng ttpod v3.4 mà có chạy được đâu, lần trước dùng bình thường mà
Không biết ai spam nhìu hơn, mà tôi ko có dùng 6béo nên chịu.
Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
Không biết ai spam nhìu hơn, mà tôi ko có dùng 6béo nên chịu.
Posted via Mobile Device

Đã text picachu chơi tốt 100% khi cài TTPod v3.3, cài xong v3.3 thì cài đè v3.4 lên là dùng lại picachu ngay, post để ae nào mắc phải thì biết còn sửa kịp thời:pf

sad_chuyen

link dau roi.noi thi hay the ma chang cho lick gi ca? chan ^_^ chi thay moi chu dowload ma chang dow duoc chan the???????????????/

Mr_Sulla

link dau roi.noi thi hay the ma chang cho lick gi ca? chan ^_^ chi thay moi chu dowload ma chang dow duoc chan the???????????????/
Link vẫn dow bình thường mà bạn. Kich vào chữ dowload và sau đó là đến MF để dow thui.Hi

Mr_Sulla

Cài thử TTPOD bản 3.3.1 xem có thoát không bạn. Thấy mọi người vẫn hay làm thế:D

ngocthanhdhgtvt

có dùng cho dòng điện thoại HTC ko vay

Hình như Htc là hdh windown mobile hay sao há bạn. Trog này là topjc của hdh symbian. Nên htc của bạn ko dùng đc bãt cứ pm nào đâu nhé bạn. Chúc bạn vuj vẻ khj đến với Pdaviet . Than aj

Posted via Mobile Device

Mr_Sulla

Hehe ngọc thành à mình đã trả lời bạn đó rùi mà. Phải công nhận là bạn chịu khó viết bằng ĐT. Mình viết bằng đt đau hết cả tay rùi:D

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Dung bo go unikey cho s60v2 thi dau den noi dau ban.ban ma ko dung ung dung do la cuc phi do,mod thog cam e dang onl bag bb,con nay ban phim day du nhug ko doc duoc tv va ko viet dc tv

Sunstone89

Cài bản TTpod 3.3.1 vào nha bạn. Mình cũng bị như bạn nhưng cài xong thì chơi đc luôn

ngocloi85

mình cài vào máy rồi sao khi vào nò lại tự thoát ra ngoài hả bạn.mình dùng n72 tức chết đi mất, cài đi cài lại nhiều lần rùi mà không được

saodoingoi142

Moderator
Hãy cài thêm phần mềm phiên bản (TTPod v3.3.1) trở lên!

mình cài vào máy rồi sao khi vào nò lại tự thoát ra ngoài hả bạn.mình dùng n72 tức chết đi mất, cài đi cài lại nhiều lần rùi mà không được

Đa số mọi người đã cài đặt pm game Picachu chơi tốt 100% khi cài thêm phần mềm nghe nhạc phiên bản (TTPod v3.3.1) trở lên trong D.Đàn.Vì vậy bạn thử cài thêm trên máy pm này xem sao nhé...!!!Chúc bạn làm thành công!!!:p;;)