• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PicoBrothers Talking Cat v1.00 v5 S^3 Signed - Mèo nhại tiếng người cho Smartphone

haitayhaiem

mấy xếp kia zo sờ pham ah? Sao mình cài không mở được mình dùng bản QT repack E và qtmobility 1.20 hjx

hieuna

đang xem ra mắt iphone 5 mà mấy ông nói lan man quá, chưa thấy iphone 5 đâu=))

JohnyNguyen

mấy xếp kia zo sờ pham ah? Sao mình cài không mở được mình dùng bản QT repack E và qtmobility 1.20 hjx
Ak,bó tay :|:|:| Bao nhiêu người chạy được rồi đó bạn :| Cái ảnh trên #1 cũng là ảnh mình tested trên 5530 đó :-ss Ko chạy thì tớ post lên đây làm gì :p

quên,bạn xem lại bản QT máy bạn đang dùng đi nè ;)

Chỉnh sửa cuối:

hungtadau

sao mình cài bản này từ ovi, rồi vào chạy là máy tự động restart lại là sao, mình đã thử mấy lần rùj mà cũng j ak, mấy pak pr0 giúp mình với

Dragon459

Manager
sao mình cài bản này từ ovi, rồi vào chạy là máy tự động restart lại là sao, mình đã thử mấy lần rùj mà cũng j ak, mấy pak pr0 giúp mình với
mấy vụ app QT thì cứ kiểm tra lại xem bộ cài QT + CFW đang xài và app thay đổi font là sẽ tìm ra nguyên nhân.
5h37 sáng.cả đêm k ngủ.:|

haitayhaiem

cái này yêu cầu qt bao nhiêu vậy mấy bác? Mình 4mat lại máy rùi mà sao cài những cái gì trên ovi có liên quan đến QT đều k cài đặt được. Mình chưa cài QT gì cả. Hjx

mai_tien_dat_251

cái này yêu cầu qt bao nhiêu vậy mấy bác? Mình 4mat lại máy rùi mà sao cài những cái gì trên ovi có liên quan đến QT đều k cài đặt được. Mình chưa cài QT gì cả. Hjx

mình cũng giống bạn vậy! không cài được! lục tung thẻ nhớ tìm được 1 bản QT nhưng cài rồi mà mấy phần mềm kia không phần mềm nào chạy được hết! chẳng nhớ là QT đời bao nhiêu nữa! híc!

tranlaptoan

Cho mình hỏi chút. Không hiểu sao cài cái này vào, khi chạy ứng dụng lại bị khởi động lại máy nhỉ.

haitayhaiem

QT của puppy talk với hamster là qt nhiêu nhỉ? Chắc dùng đc. K cài đc từ ovi mới tức. Help em

Bomtay2835

soft này nhìn chung thì chạy mượt nhưng phần nhại lại tiếng ngưòi thì k nghe thấy cái gì luôn,ze` ze` :D.Nhưng dù sao thì đấy cũng là cái tốt nhât for s60v5 ^^.tks

khoadoan13

Nguyên văn bởi hungtadau
mấy vụ app QT thì cứ kiểm tra lại xem bộ cài QT + CFW đang xài và app thay đổi font là sẽ tìm ra nguyên nhân.
kiểm tra làm sao vậy bác,chỉ mình với

saccerwin

con mèo này nhái giọng nói nhanh quá... chả nghe được gì.... thua con chó Puppy Talk nói chậm có thể nghe được với lại con chó dễ thương hơn....:p:p