• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PicoBrothers Talking Cat v1.00 v5 S^3 Signed - Mèo nhại tiếng người cho Smartphone

JohnyNguyen

Con mèo này nó còn dỏng tai lên nghe nên sẽ hơi có độ trễ khiến ngta khi nó hơi ..."ngu" hay bị "lãng tai" tý xíu :)) Puppy thì giọng nhái của nó giống mình quá nên không hay :ar! Riêng tớ tớ thích em chuột Hamster nhất,nháy nháy mũi là nó nhại mình liền,lại còn biết hát Happy Birthday nữa =)) Nghe nó nhại mình huýt sáo hay cực luôn 8-} Hêhê

Gửi em cái con Hamster đóa đi anh Johny :D!!
Here u go : http://www.pdaviet.net/showthread.php?138285-Picobrothers-Talking-Hamster-v1.0.1-S60v5-S-3-Chu%E1%BB%99t-nh%E1%BA%A1i-ti%E1%BA%BFng-ng%C6%B0%E1%BB%9Di-7-7-11&highlight=Hamster

_nhattai92_

hjx, có pro nào có file này, up dùm mình lên mf với, box mình dơn nó toàn báo là hết bw. :((