• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PIN DUNG LƯỢNG CAO 3.7V - 3600MaH và CÁC ĐỒ CHƠI CHO EVO 3D

bacsivuitinh

Pin của EVO mới nó vậy đấy, dùng một thời gian nữa thì cũng đỡ hơn (nhưng cũng chẳng được 2 ngày). Nhà cháu đã sắm thêm: 01 PowerBank 5.000mA khoảng 700k, 1 dây usb (dùng cho máy tính tại cơ quan), tại TGDD; 1 pin chính hãng 750k tại ...trang 18 thớt này bác nhé. Hoặc bác có thể tham khảo thêm ở đây http://www.tinhte.vn/threads/1067608/ (nhà cháu chưa mua ở đây ạ), định đến đó hỏi cái dock sạc.
thế pin của bác có nhanh hết như của em ko?1 ngày sạc 2 lần.chán nhỉ.mà chẳng cả dám xem video,chẳng dám chơi game.mà chi đc có 12h.bó tay luôn

bacsivuitinh

Khuyên bác không nên mua Pin dung lượng cao làm gì , tốn tiền tốn của

Bác qua CHỖ NÀY mua 1 quả pin rời và doc sạc chính hãng về mà dùng 2 pin .Đảm bảo thoả mãn nhu cầu của bác

EVO 3D hàng Hàn Quốc đều có kèm 1 quả pin rời và doc sạc .Là hàng chính hãng HTC sản xuất nên bác ko phải lo
thế pin của bác dùng đc bao lâu,và hàng ngày bác có gọi điện nt nhiều ko?chơi game và nghe nhạc.à đấy tiện thể nói đến nghe nhạc con 3D này thì chán kinh.đặt cạnh con galaxy s2 và ip4 thì con evo này nghe kém nhất.xấu hổ mà tự cất máy đi.

hieuhx68

thế pin của bác có nhanh hết như của em ko?1 ngày sạc 2 lần.chán nhỉ.mà chẳng cả dám xem video,chẳng dám chơi game.mà chi đc có 12h.bó tay luôn

bác xem xung nhịp của bản rom là bao nhiêu nhé, nếu là 1.5 thì đúng là pin sụt cực nhanh, còn nếu xung nhịp đang 1.2 thì máy em dùng bt ngày gọi khoảng 30p, chơi game 30p nghe nhạc 1h thì từ sáng hôm nay đến sáng hôm sau 24h còn 20% pin đấy, dùng rom vn3D1.2 của bác hanoiwap...bác xem lại xem thế nào

anhhung_245

thế pin của bác dùng đc bao lâu,và hàng ngày bác có gọi điện nt nhiều ko?chơi game và nghe nhạc.à đấy tiện thể nói đến nghe nhạc con 3D này thì chán kinh.đặt cạnh con galaxy s2 và ip4 thì con evo này nghe kém nhất.xấu hổ mà tự cất máy đi.

Ơ !!! Bác nói chuẩn đấy !!! Em đã sút EVO đi mua Note roài ^