• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PIN DUNG LƯỢNG CAO 3.7V - 3600MaH và CÁC ĐỒ CHƠI CHO EVO 3D

twantoan

Không biết HCM có chổ nào bán tai nghe Beats Audio không nhỉ mọi người? Ai biết chỉ mình với!Thanks all
thục ra cái tai nghe beat này cũng không hay lắm. em đã thử 2 loại in ear và on ear . dùng với các máy có hỗ trợ phần cứng như sen xl hoặc sen xe thì nó mới hay hơn . chứ còn em mang so sánh với cái tai của blackberry mà em vẫn dùng từ trước kia thì có vẻ còn kém hơn. nếu như bac không tin bác ra cửa hàng nào của blackberry bảo họ cho thừ tai nghe blackberry premium giá chỉ có 500k ( bây giờ giảm hình như chỉ còn 400k) và dùng phần mềm power amp mà chạy thì thôi rồi. bass to khoẻ nghe dj quá hay, nghe nhac guita chuẩn phê lòi mắt, nghe nhạc trữ tình mà tâm hồn xao động :)) . bác cứ thử đi . em đảm bảo 100% sai em xin gửi tiền

android37

các bác cho e hỏi evo 3d thì dùng tai nghe nào là ok ạ???e thử mấy chục cái chả cái nào nghe đc cả.chỉ có tai nghe đi kèm con droid x

android37

thục ra cái tai nghe beat này cũng không hay lắm. em đã thử 2 loại in ear và on ear . dùng với các máy có hỗ trợ phần cứng như sen xl hoặc sen xe thì nó mới hay hơn . chứ còn em mang so sánh với cái tai của blackberry mà em vẫn dùng từ trước kia thì có vẻ còn kém hơn. nếu như bac không tin bác ra cửa hàng nào của blackberry bảo họ cho thừ tai nghe blackberry premium giá chỉ có 500k ( bây giờ giảm hình như chỉ còn 400k) và dùng phần mềm power amp mà chạy thì thôi rồi. bass to khoẻ nghe dj quá hay, nghe nhac guita chuẩn phê lòi mắt, nghe nhạc trữ tình mà tâm hồn xao động :)) . bác cứ thử đi . em đảm bảo 100% sai em xin gửi tiền
bác đã thử với rom beat chưa ?? hay là mới chỉ so với rom gốc

lebinh__hung

các bác cho e hỏi evo 3d thì dùng tai nghe nào là ok ạ???e thử mấy chục cái chả cái nào nghe đc cả.chỉ có tai nghe đi kèm con droid x

mình dùng ibeats cũng gần 2 năm nay, giờ cắm vào evo 3d nghe vẫn phê,

NbaOps

Mình đang tìm mua thêm 1 cục pin cho Evo dung lượng => dung lượng cũ của pin gôc, to bằng pin gốc (ko chơi loại 3600 phải gắn thêm cái dock như cục gạch). Bác nào mua rồi cho mình xin địa chỉ ở HN với!

minhnamvn2003

Mình đang tìm mua thêm 1 cục pin cho Evo dung lượng => dung lượng cũ của pin gôc, to bằng pin gốc (ko chơi loại 3600 phải gắn thêm cái dock như cục gạch). Bác nào mua rồi cho mình xin địa chỉ ở HN với!
làm gì có dung lượng và hình khối như bạn mô tả

cuibaplx82

Tay nghe Beat muon xai hang hieu chi co xach tay thui ban ah.

phuoctai92

Thành thật với bạn đa phần việt nam mình bán tai beat fake mà toàn nói là hàng chính hãng, giá bán toàn từ 1 triệu < còn tai beat thật gì giá tai in ear đã hơn 4 triệu rồi, nên bạn cũng ko thể nghe được hết cái hay của tai beat thật đâu ,mình có 2 tai nghe của beat 1 cái là in ear và 1 cái là pro .Cái pro mình mua ở best buy in US nghe hay hơn rất nhiều cái tai nghe bạn mình mua ở VN , còn cái in ear mình mua ở đây cũng ko cần dùng phần mềm gì cả mà nghe thì khỏi chê. Còn cái tai nghe của bose in ear ở VN bán 1.5 triệu < 1 cái thì nghe nhỏ hơn (mặc dù mình đã chỉnh tiếng lên hết mức) và thiếu bass so với tai nghe mình mua ở nước ngoài giá hơn 2 triệu .

pnt_love_cty

Thật sự tai beat chỉ hay với dòng đeo trùm tay thôi, mình dùng ké 2 thằng bạn gửi ú về, 1 cái 600$ nhét tay nghe rất bình thường, cái beat còn lại 400$ trùm đầu nghe phê hơn nhiều, mình có qua nguyễn kim nghe thử con XE quả thật rất bt không như những gì các báo review

NbaOps

Bác nào xài pin Yoobao bao giờ chưa cho mình xin tí nhận xét? đạng định mua thêm 1 cục dự phòng thấy NC bán mà ko bít chất lượng thế nào!

jinsakura

Bác nào xài pin Yoobao bao giờ chưa cho mình xin tí nhận xét? đạng định mua thêm 1 cục dự phòng thấy NC bán mà ko bít chất lượng thế nào!
không ăn thua đâu bạn, mua làm gì cho phí tiền, mình đang định mua thêm 1 cục pin zin của nó để dự phòng, chán mấy cái Gallio với Yobao lắn rồi, chỉ được 1 thời gian ngắn ban đầu, pin nhanh chai kinh khủng. phí cả tiền

không ăn thua đâu bạn, mua làm gì cho phí tiền, mình đang định mua thêm 1 cục pin zin của nó để dự phòng, chán mấy cái Gallio với Yobao lắn rồi, chỉ được 1 thời gian ngắn ban đầu, pin nhanh chai kinh khủng. phí cả tiền

Máy mình pin zin ,có cảm giác lâu hết pin hơn con DHD trước

boyhu

Vừa mua 1 pin chính hãng (ở đó nói thế) tại 186 Triệu Việt Vương - Trung tâm bảo hành của HTC. Giá 0,75 củ. Về hình thức 99,99% như pin theo máy, chất lượng chưa biết, ko có dock sạc rời chính hãng. ở bên Thuonggiado Cầu Giấy cũng nói pin chính hãng, giá 0,4 củ, nhưng về hình thức thì khác so với pin theo máy. Chọn đi nhé, pin bọn này mau hết kinh khủng.

NbaOps

chắc mình phải làm thêm cục chính hãng, chứ mấy loại kia nghe thấy toàn dùng 1 thời gian chai pin thì cũng bằng thừa

android37

mình thấy pin chính hãng ok chứ.xem phim 1h30' hết 15% pin.ngon hơn con droid x trước mình dùng

huynhtv

Member
Em cũng như bác , cần mỗi miếng dán màn hình và cái thẻ 32gb là ok .Để không cho nó gọn.....