• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PIN DUNG LƯỢNG CAO 3.7V - 3600MaH và CÁC ĐỒ CHƠI CHO EVO 3D

Sài CDMA thì khu vực bạn ở sóng S Phone phải khoẻ, nếu không phải suốt ngày ở ngoài đường đó:)). Bác Hanoiwap bán đi vì lý do này.
Thế thì chỗ em S-Fone tậm tịt lắm và cũng chả ai dùng...X_X Liệu add số của EVN được không Bác Ân?

ahueih

Em vừa làm cái này. Khá hầm hố nhưng hàng Case mate không ngon bằng Otterbox được.

ahueih

Oài ! Evo 3D đã khá dày rồi. Thêm cục pin 4000 mAh này nữa thì Em Evo sẽ thành ... thằng gù Quasimodo mất

ahueih

Híc ! Thèm mấy cái Case của Otterbox qua mà ở VN chẳng có ma nào nó bán, bác doquangduc đặt hàng ở đâu được thì giúp em phát

doquangduc

Well-Known Member
Bạn ơi bạn đã dùng thử quả pin này chưa vậy?
dùng tốt k bạn?

Dùng Ok, không có vấn đề gì, kéo dài thêm 1 ngày là lại ngất.

Híc ! Thèm mấy cái Case của Otterbox qua mà ở VN chẳng có ma nào nó bán, bác doquangduc đặt hàng ở đâu được thì giúp em phát

Em cũng đang thèm nè Bác.

S

seoul

Guest
Công nhận máy cái Case của Otterbox nhìn thích thật không biết HCM đã có ai bán chưa ?

doquangduc

Well-Known Member
CASE ROCK CHO EVO 3D

Em vừa làm 2 phát ở thuonggiado ( 384 Cầu Giấy ) giá 270 Cành + kèm 2 miếng dán màn hình.
Các bác thông cảm vì hình hơi mờ do chụp bằng con Nokia 1102

Chỉnh sửa cuối:
S

seoul

Guest
Mình mới mua case rock có kèm thêm miếng dán màn hình mà khi dán vô thì ko vừa . Mình thích case otterbox hơn mà hcm ko thấy có ai bán hết.

doquangduc

Well-Known Member
Mình mới mua case rock có kèm thêm miếng dán màn hình mà khi dán vô thì ko vừa . Mình thích case otterbox hơn mà hcm ko thấy có ai bán hết.

Sao không vừa, Bác nhìn hình trên xem, miếng dán theo Case Rock khít khìn khịt kìa.

S

seoul

Guest
Dzay chắc miếng dán của mình bị lỗi rồi, nó dư ra 1 chút