• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PIN DUNG LƯỢNG CAO 3.7V - 3600MaH và CÁC ĐỒ CHƠI CHO EVO 3D

ancola66

Super V.I.P
Dzay chắc miếng dán của mình bị lỗi rồi, nó dư ra 1 chút
Chắc là bị luộc miếng dán roài : Miếng dán của nó được đặt trong túi giấy, dán kín. Bỏ ra hai mặt của tấm dán đều in chi chít chữ ROOK trên 2 miếng bảo vệ tấm dán.

S

seoul

Guest
Lúc mua case nó dán cho mình luôn, dán tới dán lui ko xong nó nói bị dư 1 chút nên nó lấy tấm dán khác đổi cho mình

S

seoul

Guest
Cho hỏi pin 1850 thì đâu cần thay nắp lưng phải ko ?

KjepNgh3o

HN có chỗ nào bán cái này chưa các bác nhỉ? :(

ahueih

Cho em nghía tý ảnh Bác.
Không nên mua Case Nillkin bác ợ. mà nếu có mua thì phải ốp thử xem nó thế nào, chứ cái bọn Nillkin này hay bị lỏng lém, em bị dính 2 phát 1 với S2, và 1 với Evo 3D.
Casemate dùng khá ổn: Cái này em đang dùng đây

doquangduc

Well-Known Member
Không nên mua Case Nillkin bác ợ. mà nếu có mua thì phải ốp thử xem nó thế nào, chứ cái bọn Nillkin này hay bị lỏng lém, em bị dính 2 phát 1 với S2, và 1 với Evo 3D.
Casemate dùng khá ổn: Cái này em đang dùng đây

Em mua của Rock, khít khìn khịt luôn. Nhưng được vài hôm là tháo. tự nhiên cái máy xấu kinh.

phamthaitl

Em mua của Rock, khít khìn khịt luôn. Nhưng được vài hôm là tháo. tự nhiên cái máy xấu kinh.
bán lại không em.anh nhờ người đến lấy.nếu có cả cái bình ac quy thì bán cho anh luôn.

doquangduc

Well-Known Member
bán lại không em.anh nhờ người đến lấy.nếu có cả cái bình ac quy thì bán cho anh luôn.

Anh nhờ người lên Cao Bằng được không anh, cách Hà Lội 300Km chứ mấy. Hì hì, đùa anh thôi. Có đáng bao nhiêu đâu mà bán hả anh. Bên chỗ anh không có hả..??

donhatanh

Lúc mua case nó dán cho mình luôn, dán tới dán lui ko xong nó nói bị dư 1 chút nên nó lấy tấm dán khác đổi cho mình

Bác nên cắt đi 1 xíu là vừa. Để nguyên nó khít quá, nên hay bị thừa một chút. Em làm hai phát, 1 phát để nguyên thừa 1 xíu =>Nhìn ....híc, Còn một phát cắt đi một chút=> OK. Đấy là em làm vậy. Có gì không phải các Cụ các Mợ bỏ quá cho nhà em nhé.\-/