• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PLANT TYCOON V1.0 (GAME TRỒNG CÂY ẢO)

PLANT TYCOON V1.0
GAME TRỒNG CÂY ẢO

Thể loại chơi giống như game fish tycoon, nhưng ở đây là trồng cây :D
Các khâu mua hạt, gieo hạt, chăm cây, bán cây.....Rất hay và lí thú
Game đồ hoạ đẹp, hỗ trợ các loại màn hình và HDH.
Topic sẽ cập nhật các version của game tại đây, bình luận về cách chơi game, cập nhật các phiên bản kế tiếp.Have fun!!!!!
Link die nhắn tin cho NguyenHoangLan >:)>:)>:)

Chỉnh sửa cuối:

hlp

Bác nào cần :-" thì cứ thanks và pm e nhé =))
có bản 1.01 ở đây nè (Dùng cho PC)
Mã:
http://rapidshare.com/files/71468164/Plant.Tycoon.v1.01.rar

Last edited by a moderator:
Bác nào cần :-" thì cứ thanks và pm e nhé =))
có bản 1.01 ở đây nè
Mã:
http://rapidshare.com/files/71468164/Plant.Tycoon.v1.01.rar

Bạn hướng dẫn cách cài xem nào! Cái này chơi trên PC mà! :O
Bản cài cho PPC đâu rồi.

hlp

Bạn hướng dẫn cách cài xem nào! Cái này chơi trên PC mà! :O
Bản cài cho PPC đâu rồi.

hì..đúng là 1.01 là dùng trên PC, còn bạn nào thích "hướng dẫn cách cài" bản 1.0 trên ppc thì mình cũng có thể giúp ;;)
Mod hoanglan có thể xóa bản 1.01 của e đi cũng được ...thanks

đọc ko hiểu mới post bài xin chỉ lại mờ xóa bài ng ta :( dzậy cho em xin cái owner : HEO LUN

Đọc kĩ rồi mới hỏi chứ bạn, có gì đâu khó hiểu, load về chép vô chơi thôi chứ chỉ sao nữa giờ :-??, bạn load về đi nhé, hướng dẫn cài đã có trên bài bạn một bài, mình vừa post đó!

faith

anh oi, em mun tãi bản full cua game nì nhưng trang rapidshre khó down quá, anh bik chỗ nào để down dc kh? thanks anh rất nhìu:p:p
Em thèm choi trò này quá anh ơi, nếu kh co cách nào down thi anh cho em xin Y!M để anh chỉ em cho dễ dc kh anh? ^_^;;);;)
Em ghiền trò này quá rồi:-/:-/

Chỉnh sửa cuối:
anh oi, em mun tãi bản full cua game nì nhưng trang rapidshre khó down quá, anh bik chỗ nào để down dc kh? thanks anh rất nhìu:p:p
Em thèm choi trò này quá anh ơi, nếu kh co cách nào down thi anh cho em xin Y!M để anh chỉ em cho dễ dc kh anh? ^_^;;);;)
Em ghiền trò này quá rồi:-/:-/

Gửi cho mình link hoặc có thể post lên đây nhé, mình sẽ giúp lấy link free cho các bạn load về :D
Coi chừng các bạn lẫn lộn game cho PC và PPC đấy nhé. Thân!

dungvh

Mình đăng ký số 16916 bạn gửi nhưng nhận được thông báo là Registration Failed và có fallback code là : 14457

hakkinen

Hình như ảnh minh họa của bác Lân là ảnh của bản PC hay sao ấy chứ em chơi trò này hình đơn giản lắm, đâu có đẹp được như thế nhỉ???

kain87

MOD cho hỏi cái ảnh giới thiệu là bản trên PC đúng ko nhỉ? trên ppc hình xấu hơn nhiều.:D

lololy

mình đã download rồi nhưng ko cài được, giúp mình nhé. thank nhiều nhiều

knmh2005

!!hot đây!!!Cách hack giờ cho trò plant Tycoon !!!

Cái trò này chơi rất hay!nhưng mình mới khám phá được 1 cách chơi mau lẹ nè!Thay vì phải ngồi đợi thì các bạn cứ việc thay đổi giờ của hệ thống máy là xong
Vdụ : đồng hồ của bạn là 7:00,thay vì bạn phải ngồi chờ 10 phút để cây phát triển thì bạn cứ việc thoát trò chơi ra,chỉnh đồng hồ thành 7:10 rùi vào lại trò chơi thì tức khắc cây sẽ phát triển được 10 phút.
Muốn tăng bao nhiêu cũng được!tùy vào bạn thui
kekeke!
Và đây là thành quả của mình :
View attachment 90117
View attachment 90118
View attachment 90119
View attachment 90121:
=))

Chỉnh sửa cuối:
Quan trọng nhất là bạn tìm ra loại cây magic, các trang trước mình đã post, giá của nó tầm khoảng 200-400 tiền, nhân giống lên liên tục là các bạn có thừa tiền mua sắm, cách xài giờ của bạn knmh2005 + cây magic nữa là giàu to