• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PLANT TYCOON V1.0 (GAME TRỒNG CÂY ẢO)

ecoli

Mình thấy đây là chủ đề game dành cho PPC, mà mấy cái hình sreenshot toàn dành cho PC.
Game này hay quá. Có bác nào tìm được 4 magic plants rồi thì hướng dẫn cho anh em chơi với.

8

888555888

Guest
A Lan oi sao savegame cua a em down ve chep de len file savegame tronG thu muc plantycoon nhung chi co 179$ va 2 hat giong thoi, con lai cy chet het. sorry em post bang ppc ko viet dc co dau

Mình thấy đây là chủ đề game dành cho PPC, mà mấy cái hình sreenshot toàn dành cho PC.
Game này hay quá. Có bác nào tìm được 4 magic plants rồi thì hướng dẫn cho anh em chơi với.
Mình sẽ chỉnh lại screenshot vào ngày mai, và test lại link game save, mình đã kiếm được 5 magic plan thì phải

A Lan oi sao savegame cua a em down ve chep de len file savegame tronG thu muc plantycoon nhung chi co 179$ va 2 hat giong thoi, con lai cy chet het. sorry em post bang ppc ko viet dc co dau
Vậy là chưa được, bạn coi lại chép có đúng chưa nhé, mình sẽ check lại file game save, đưa lên sau, phần game save đã có 4 magic plant rồi. và 50000 $

Cho pé xin code nhó!
Owner: janyhihi
Pé nhớ kick nút thank nhá ;;)
19218

ecoli

Mình sẽ chỉnh lại screenshot vào ngày mai, và test lại link game save, mình đã kiếm được 5 magic plan thì phải

bác lại nhầm với bản cho PC rồi. Trò Plant Tycoon cho PPC chỉ có 4 magic plants thôi, trong khi bản cho PC có 6 magic plants.

nhathuy

Cho mình xin code với

kuku

cảm ơn

Hiện tại 4rum đã ngừng hình thức post owner để xin code game. Các bạn có thể làm theo hướng dẫn trong các file đính kèm, hoặc dùng chức năng nhắn tin cho tác giả, hoặc các ĐHV và các VIP thường xuyên post bài trong khu vực PPC game(trong đó có mình nhé :D).

cho mình hỏi, sao mình downd tro plant tycoon cua pc ve choi, chơi được 60' thì hết, mình biết đây là bản dùng thử, mình cũng thử đkí bằng mấy cái mã rồi nhưng ko chơi được tiếp. cái key của mình ko có owner, nó có 2 dòng name và dòng dưới là để đánh mã số. bạn nào có bản full của trò chơi này ko? gửi cho mình với. cho pc lẫn ppc luôn. thanks

djtrungkien

cho mình hỏi, sao mình downd tro plant tycoon cua pc ve choi, chơi được 60' thì hết, mình biết đây là bản dùng thử, mình cũng thử đkí bằng mấy cái mã rồi nhưng ko chơi được tiếp. cái key của mình ko có owner, nó có 2 dòng name và dòng dưới là để đánh mã số. bạn nào có bản full của trò chơi này ko? gửi cho mình với. cho pc lẫn ppc luôn. thanks

tải file đính kèm!

cho mình đường link downd tro plant tycoon tren ppc đi, ở trên có thấy nhưng vào ko downd được.
cho mình hỏi cái này nữa, mình có downd trò này, chơi trên pc, chơi hết bản chơi thử rồi, nó bắt đkí, ai có name và key gửi cho mình nha, mình downd của Arcade Town. Trò fish tycoon tren pc cũng bị vậy luôn. Ai bít cách đkí gửi cho mình nhé. cám ơn rấ nhìu.

nhathuy

cho mình đường link downd tro plant tycoon tren ppc đi, ở trên có thấy nhưng vào ko downd được.
cho mình hỏi cái này nữa, mình có downd trò này, chơi trên pc, chơi hết bản chơi thử rồi, nó bắt đkí, ai có name và key gửi cho mình nha, mình downd của Arcade Town. Trò fish tycoon tren pc cũng bị vậy luôn. Ai bít cách đkí gửi cho mình nhé. cám ơn rấ nhìu.

Link down đã có ở trên rồi mà bạn. Để đăng ký, bạn làm theo hướng dẫn trong file đính kèm nhé.

mình đang chơi bản trên ppc. cho mình hỏi khi nào cây trồng mới tự có hạt giống vậy bạn? khoảng bao nhiu tuổi thì tự có hạt giống. vì mình mới chơi nên ko biết, nhờ mọi người chỉ giáo nhe. thanks.

có bạn nào có cách dăng kí của trò này trên pc ko? mình chơi hết bản dùng thử rồi nên ko chơi được. bạn nào có giúp mình nhe. thanks.

nhathuy

bạn nào muốn xin kkk thi để lại owner hay nt cho mình, mình tìm giúp cho.;)

4rum đã chấm dứt hình thức post owner để xin code game rồi nhé. Các bạn có thể dùng chức năng pm. Các bài post xin code game sẽ bị del. Điều này đã có trong quy định, bạn không nên tự ý tuyên truyền Cr@ck, k@ygen.
Thân!

Chỉnh sửa cuối:
4rum đã chấm dứt hình thức post owner để xin code game rồi nhé. Các bạn có thể dùng chức năng pm. Các bài post xin code game sẽ bị del. Điều này đã có trong quy định, bạn không nên tự ý tuyên truyền Cr@ck, k@ygen.
Thân!
uh! mình ko biết. vậy bạn xóa dùm mình nhe. thanks