• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM báo thức và đọc giờ bằng Tiếng Việt (Mới Keng)

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhlongnd

sặc mình tưởng bản Mod icon đã đc việt hóa rùi, hôm này cài thử mới biết chưa việt hóa, híc :(

hunterviet

Well-Known Member
sặc mình tưởng bản Mod icon đã đc việt hóa rùi, hôm này cài thử mới biết chưa việt hóa, híc :(

Bạn có nhìn nhầm ko thế, đây là box phần mềm chứ có phải box Ứng dụng việt hóa đâu=))

duong123

Troi bac minh nhanh up bo doc gio cua oanh vang cho ba con thuong thuc di chu cai giong con nit nay nghe chan wa.. Chuc bac that khoe manh de lam nhanh giup A E..
Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
Troi bac minh nhanh up bo doc gio cua oanh vang cho ba con thuong thuc di chu cai giong con nit nay nghe chan wa.. Chuc bac that khoe manh de lam nhanh giup A E..
Posted via Mobile Device

Cái này mình nghĩ bn nên pm trực tiếp với Mod MinhThang thì hay hơn, đỡ làm loãng topic bạn nhé;;)

galabuon

tình hình sao rùi ta. Qua tháng 10 rùi. Thx những nổ lực của anh em pdaviet. Đọc những đoạn đi thu thập tiếng mấy em vịt tèo rất hấp dẫn. Rất mong có sản phẩm của em nó sớm. :D

Chỉnh sửa cuối:

kyhuu007

Cái này vậy là hay rồi mà cho hỏi sao nó báo tới 10h khuya là không báo nửa tới 8h sáng mai nó mới báo lại có lúc nó wen báo luôn

MinhThang

Manager
Cái này vậy là hay rồi mà cho hỏi sao nó báo tới 10h khuya là không báo nửa tới 8h sáng mai nó mới báo lại có lúc nó wen báo luôn

Bạn vào cài đặt kiểm tra xem sao, có khi khuya nó để bạn ngủ đấy.:))

mrdinh71

Cái này hay đấy nhưng theo mình nghĩ phần đọc giờ ví dụ :"Bây giờ là hai mốt giờ" có lẽ như vậy là đủ và hay hơn "Bây giờ là hai mốt giờ tối"

MinhThang

Manager
Cái này hay đấy nhưng theo mình nghĩ phần đọc giờ ví dụ :"Bây giờ là hai mốt giờ" có lẽ như vậy là đủ và hay hơn "Bây giờ là hai mốt giờ tối"

Chính xác là có vẻ hơi bị thừa, vì có khi nào 21 giờ lại là sáng đâu.:D

leetran72

Chính xác là có vẻ hơi bị thừa, vì có khi nào 21 giờ lại là sáng đâu.:D

chuẩn! Kiểu ni để em cắt xén lại rồi up lên cho các bác. Mà các bác xem cái 7h, 8h thì có nên cho "sáng" vào không nhỉ? Em cũng định cho giọng đọc trầm đi 1 chút. Giọng con nít phát lên 1 cái, lớp e nó cười ầm lên :(

MinhThang

Manager
chuẩn! Kiểu ni để em cắt xén lại rồi up lên cho các bác. Mà các bác xem cái 7h, 8h thì có nên cho "sáng" vào không nhỉ? Em cũng định cho giọng đọc trầm đi 1 chút. Giọng con nít phát lên 1 cái, lớp e nó cười ầm lên :(

Nếu sắp xếp theo giờ là 24 thì không cần sáng tối gì đâu bạn.

thanhlongnd

Nếu bạn có tay nghề thì anh em được nhờ rùi.

Nghe chất giọng có thể đoán gần chính xác hình thể người đó, vậy nên bạn xem coverter giọng bé gái đó thành giọng 1 thiếu nữ đáng yêu không :)

Anh em thảo luận xôm tụ quá, mình xin chọt vài câu chắc cũng cho 4rum rơm rã chứ cũng không ồn ào gì chăc. Ý là nói về thảo luận về cái anh X-Clock báo giờ ngoại này nè, anh cho không PM mà không lấy một $ nào là anh ấy tốt rồi, PM cũng không tồi gì mấy ( có người cần thì Thank ríu rít ) còn người không cần thì e dè chì triết cứ như ai bắt mình phải sài vậy.Có khi làm cho các bác Spot bài lên thấy buồn nữa chứ, như tôi đây nè nhiều khi không có thời gian mà mở PC lên xem thời sự nữa à, vậy mà có những anh chị em hết lòng chẳn màng danh lợi gì cho bản thân mà theo giỏi trên các trang Web nước ngoài tìm tòi được những PM mà người ta chế bản để cho dân người ta sử dụng, còn nước mình thì cỏn rất thiếu những PM hữu ích, vậy đó cũng đáng THANK 1000 lần rồi, khi có PM ngoại rồi còn phải tốn rất nhiều Time để dịch thuật ra tiếng Việt, chưa xong đâu còn phải lấy máy của mình ra làm bia Tex tới lui rồi mới dân lên cho các Mem sài , người ta nói như vầy : của chỉ 1 $ nhưng công tới 1 lượng, riêng mình thì rất ngưỡng mộ các anh chị ấy hết mình , Thank các bác. Thôi chỉ bấy nhiêu ấy thôi mong các anh chị em trên 4rum hiểu mà thương các bác ấy ạ.

anhchanbonmat

bạn nói thì quá đùng nhưng bạn có 1 cái hay nữa nè bản này cũ lắm rồi nên cho trôi đi chứ để lên chi
Nhờ Mod đóng topic này đi vì đã có bản cao hơn rồi

Status
Không mở trả lời sau này.