• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

POLARIS WM6.1 ROM V31 & V32 - TRÊN CƠ SỞ ROM WM6.1 3.13.XXX GER & SPA

KisM

Chao Chu,

minh moi add acc tren pdaviet va gap cai ROM POLARIS_WM6.1_v3.13.456.32_B19965 nay cua chu, cho hoi cai ROM nay up len cai XDA Ỏbit2 cua o2 duoc ma ha chu PhamQuang?
Co phai can them cai Prog gi khong vay? Tai vi co doc tren mang internet la phai íntall cai RadioROM gi do ma.

Sorry nhe, nhung minh la beginner ve Orbit2 and ROM-flash:)

bye bye
KisM

huynhchihung

Bạn hãy thử Up bản khác xem sao, nếu vẫn bị camera tối thì máy của bạn đã mắc "bệnh" đen camera sau khi Up ROM. Đây là bệnh khá hay xảy ra.
Nếu Up bản khác mà không bị sao với camera thì mình sẽ xem lại ROM này của mình bạn nhé.
Bạn hãy thử, sau đó mình sẽ nói tiếp nếu bạn Up ROM khác vẫn lỗi đen camera.

bệnh đen màn hình là gì vậy chú ?sau khi up rom v36 máy của em không chụp hình đựôc ,nó đen thui.điều trị ra sau vậy?chỉ cháu nhé` chú.

nqkonan

bệnh đen màn hình là gì vậy chú ?sau khi up rom v36 máy của em không chụp hình đựôc ,nó đen thui.điều trị ra sau vậy?chỉ cháu nhé` chú.

"bệnh đen màn hình" là bệnh... chưa up radio 1.59.42.15
HTML:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=33675