• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ported FW C6 5233 đã sửa lỗi camera bug, tin mới từ PNHT...

traicauhd

bản mod trên nền v11 của c6 thì đã sửa được rồi còn với bản mod trên V20 của chúng ta camera không hoạt động....
tiếp tục mong đợi vào ngày mai..................?

khanhvippro

bản mod trên nền v11 của c6 thì đã sửa được rồi còn với bản mod trên V20 của chúng ta camera không hoạt động....
tiếp tục mong đợi vào ngày mai..................?

Cho em hỏi là bản CFW C6 cho 5230 của anh là C6 vs mấy vậy ah ?

bente402

mấy Fw c6 còn 1 lỗi nưa là mấy kái đèn pàn phím xài Light ctrl tắt ko dc..bro nao ra tay sửa đj

so13mayman62

Có phải bạn vào thì bị đẩy ra ngoài menu đúng ko?
Bản CFW của bạn đã đc xóa app Ovi Store, bạn có thể kiếm file cài đặt Ovi Store cài đặt lại hoặc xem trong ổ Z, file cài đặt cũng thưởng đc các modder để trong đó.

Bạn dùng ngôn ngữ máy là tiếng Việt thì đổi tên file thành nhdcamsettings.r96 rồi copy vào C:\resource\apps\
Tốt nhất là nên tạo thành 2 file (nhdcamsettings.r01 và nhdcamsettings.r96) để có thể sử dụng camera ngay cả khi máy hoạt động trên ngôn ngữ tiếng tiếng anh hay tiếng việt.
File đính kèm dưới đầy đủ này, copy, bật c2z trong roompatcher là ok.

em cook luôn vào roft2 hê hê ngon luôn.thank pác nhìu.

bobomax

Có phải bạn vào thì bị đẩy ra ngoài menu đúng ko?
Bản CFW của bạn đã đc xóa app Ovi Store, bạn có thể kiếm file cài đặt Ovi Store cài đặt lại hoặc xem trong ổ Z, file cài đặt cũng thưởng đc các modder để trong đó.

tớ cài lại ovi store cho máy rùi mà không hiểu sao vẫn không vào được, giúp mình với

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 28 minutes:

ah,tiện thể giúp tớ lun, không hiểu sao mấy hum đầu flash xong thì mở khóa bàn phím kiểu vuốt như iphone đc, còn bây h thì mất tiêu đầu rùi ấy

Chỉnh sửa cuối:

ngviethoa

có gì đâu.bạn down ovi store mới nhất rùi cái nhwu thường là đc.họ bỏ ovi ra rùi nên ko vào dc thôi.