• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 Full với skin Window Media 11 (tested N70)

arsenalwin

cái này nghe nhạc có thích hơn phần mềm nghe nhạc sẵn trong máy ko vậy

Đã test thử trên N70 và nghe với chất lượng khá tốt. Ko thua phần mềm có sẵn của máy. Còn có thêm phần Equalizer để bạn điều chỉnh

phuoc_ky

bác nào chỉnh equalizer mức nào là nghe hay nhất vậy úp hình lên cho anh em đi nào

chemi1209

Mình thấy POWER MP3 có 1 nhược điểm là:chỉ scan dc những file để trong \sound thôi!trong khi ultra , jukebox ...thì ko cần!

vnpt1706

Mình thấy POWER MP3 có 1 nhược điểm là:chỉ scan dc những file để trong \sound thôi!trong khi ultra , jukebox ...thì ko cần!

Theo mình thì đó không phải là nhược điểm ,trái lại hay đấy chứ (ví dụ :những bài nhạc chuông ,hay những file âm thanh khác để trong sound,thì bắt buột phải nghe ,mặc dù không muốn nó xuất hiện tí nào),mình có thể cho nó nằm trong mục khác ngoài sound

chemi1209

Theo mình thì đó không phải là nhược điểm ,trái lại hay đấy chứ (ví dụ :những bài nhạc chuông ,hay những file âm thanh khác để trong sound,thì bắt buột phải nghe ,mặc dù không muốn nó xuất hiện tí nào),mình có thể cho nó nằm trong mục khác ngoài sound

Nếu theo ý bạn thì những bản nhạc chuông ko nằm trong Sound thì làm nhạc chuông thế nào dc?(6600)

NMLD

sao minh hok dow duoc vay?

Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ!

Last edited by a moderator:

sev7en8

Bạn ơi. Up lại đi. Link ko down được. Up lên trang khác í. Mediafire.com cho dễ

Thanks nha. mình xin lỗi. ko để í

Last edited by a moderator:

hbinhlove2003

Nhiều lúc muốn download 1 file ở box.net nhưng user đã bị hết băng thông thì chỉ có biết đợi đến đầu tháng mới download được. Có một cách để khắc phục sự bất tiện này, bạn vào trang web dưới đây

http://box.huhiho.com

An vao day de phong to anh

Ở mục out-of-bandwidth bạn nhập link box.net vào, trang web sẽ cho bạn một link box.net mới và bạn có thể có thể dùng các chương trình hổ trợ download để tải về một cách dễ dàng.

Website cũng hỗ trợ lấy D-link (direct link) cho những file box.net còn băng thông bằng cách nhập link box.net cần tải về vào ô get direct link sau đó nhấn get.

Ngoài ra website còn hỗ trợ đăng ký tài khoản ở box.net cho những IP từ Việt Nam không đăng ký được.