• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 v1.17 Full - Ứng Dụng Nghe Nhạc

panrai

Super V.I.P
hic giúp em với !! tình hình là e xài Power Mp3 đang up Skin...nhưng lỡ copy nhầm 1folder là chương trình Smart Movie..E vào cập nhật chủ đề load nó thì giờ nó đơ lun..Vào Mp3 nó ko hiện lên gì cả.Đen thui.E thử cài lại trong thẻ lẫn trong máy...mà ko được.
Anh em UP lên giúp em.Để có mod nào biết chỉ giáo em nha :(:)((

xoá cài lại xem sau có hết ko bạn,nếu ko hết thì mình tính tiếp:D

mrkid008

Em cài lại 2,3 lần rồi.Trên thẻ lẫn máy lun đó a .Anh pan có thể pm YH kjt_tan của em để nói cho dễ ko anh :( hjc.vừa cài Power xài dc có 2ngày mà... chán wá

Chỉnh sửa cuối:

mrkid008

Em đã xóa cài lại mấy lần rồi vẫn vậy àh :( do bất cẩn copy nhầm folder mà load nên nó bị vậy.Mod giúp em nhé ! Sry e ko spam nữa đừng delete bài em:((

Hoden

Super V.I.P
Em đã xóa cài lại mấy lần rồi vẫn vậy àh :( do bất cẩn copy nhầm folder mà load nên nó bị vậy.Mod giúp em nhé ! Sry e ko spam nữa đừng delete bài em:((

reset máy rồi cài lại bạn xoá nó vẫn luư file trên foder nên cài lại vẫn lỗi , *#7370#

Hoden

Super V.I.P
reset vậy có ảnh hưởng đến mấy ctrình mình đã cài trước đó ko Hoden ?

thì làm mới lại khôi phục cài đặt gốc máy sẽ không còn j giống như 4mat, bạn backup pm , một số pm sẽ mất

trở lại trạng thái ban đầu lúc mới mua máy

tungtt

mấy bro khi thiết kế theme nên chú ý thiết kế lun cái Landcap nha. chỉ được mổi Portrain nên khi xoay ngang nó chẳng thấy gì cả...

takeshima

mỗi lần format thì mấy file mình đã cài trong thẻ nhớ vẫn ko bị mất phải ko bạn, nếu dzậy thì mỗi lần format, mình cài lại game hay ứng dụng vào tiếp thì sao ???

panrai

Super V.I.P
mấy bro khi thiết kế theme nên chú ý thiết kế lun cái Landcap nha. chỉ được mổi Portrain nên khi xoay ngang nó chẳng thấy gì cả...
cái này là do themes người ta làm sẵng,mình chỉ sài và cho ý kiến thôi,chứ có làm theme thì đâuX-(
mỗi lần format thì mấy file mình đã cài trong thẻ nhớ vẫn ko bị mất phải ko bạn, nếu dzậy thì mỗi lần format, mình cài lại game hay ứng dụng vào tiếp thì sao ???
đây là khu vực về PM mà bạn,đừng spam nhéX-(

nguyendinhquy

Bạn cho hỏi ? mình dùng phần mềm Power Mp3 v1.17 Full cài đặt tốt nhưng không nghe được 1 số bài hát mp3 mà máy dùng phần mềm Ultra mp3 lại đọc được. Tại sao, cách khắc phục. Cảm ơn nhiều.

TruongHan

Super V.I.P
Bạn cho hỏi ? mình dùng phần mềm Power Mp3 v1.17 Full cài đặt tốt nhưng không nghe được 1 số bài hát mp3 mà máy dùng phần mềm Ultra mp3 lại đọc được. Tại sao, cách khắc phục. Cảm ơn nhiều.

Nhiều khi do chất lượng bài hát,bạn coi lại thông số xem,chuẩn 128 không?

nguyendinhquy

Cảm ơn bạn. Điều là chuẩn 128kbps 44.1KHz đọc 2s chuyển sang bài khác (1 số bài chuẩn 64kbps cũng đọc được)

panrai

Super V.I.P
SKINS MỚI CHO ANH EM

hanker12

sao em cai dc pởe mp3 goi ma !! chay dc !! nhung khi doi skin thi no dung do may lun ! nhung lan out dc pw mp3 !! bay gio em vao lai thi no ko hien ra pm ay nua !! chi em voi !!! van con shortcuts pởe nhung click vao thi no vao pm goi nhung no ko chay !! ai chi em voi!!!:(

huynhkyphu

Hỏi ngoài lề tí, làm sao đính album art vào bài hát đc nhỉ :( Để mp3 hiện album art ấy :( :((