• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 v1.17 Full - Ứng Dụng Nghe Nhạc

Nynk_102

Ai hướng dẫn cài đặt với, mình down 2 file về rồi làm sao nữa ạ!

Bạn giải nén file vừa tải về rùi cài đặt bình thường như mọi pm khác thôi mà. Skin thì dùng xploer chép vào thư mục skin trong ?/.../powermp3/skin/ là xong mà.
Posted via Mobile Device

ninhhot

Ai hướng dẫn cài đặt với, mình down 2 file về rồi làm sao nữa ạ!
B dow...hai file định kèm ở trên phải k?cái đó chỉ có 293 bytes thui.link đó b.gỉai nén lấy link trong đó dán vào trình duyệt wed mà dow...nha b
Posted via Mobile Device

toanxi

sao mình cài sleep time thì nó chỉ đươc 1 tí là tắt chứ không được như mình đặt.ai hứơng dẫn mình với

ntt89

mình đang dùng N97! đã cài được phần mềm PowerMp3 và chạy rất tốt! nhưng khi mình vào thay đổi giao diện thì màn hình trắng tinh , nhạc vẫn chạy , vẫn chuyển bài được! mình đã thử xóa đi cài lại nhưng khi vào chương trình vẫn bị đơ như trước! ai biết giúp mình với! thanks trước nhé :)

11511

Mách nhỏ bạn_ trankhap1i: 50k bạn sẽ có mã đăng ký (sang topic mua bán) nếu muốn dùng bản trang chủ. Còn bản cr thì không cầm mã.

nvhungtn

hic giúp em với !! tình hình là e xài Power Mp3 đang up Skin...nhưng lỡ copy nhầm 1folder là chương trình Smart Movie..E vào cập nhật chủ đề load nó thì giờ nó đơ lun..Vào Mp3 nó ko hiện lên gì cả.Đen thui.E thử cài lại trong thẻ lẫn trong máy...mà ko được.
Anh em UP lên giúp em.Để có mod nào biết chỉ giáo em nha :(:)((

Tình hình mình cũng bị y chang như vậy, đã reset lại máy rồi vẫn không ổn, lúc mới đầu thì thỉnh thoảng còn vào được, nhưng hay bị đơ lắm, reset máy xong rồi thì không vào được nữa, cứ cài lên rùi khởi động là bị đen thui màn hình. Mong anh em pro chỉ giáo với...

quocvu88_dn

ko có ai trả lời giúp hả máy mình cũng bị màn hình đen thui khi cài. (Cài được nhưng mà ko chạy được) . Đã reset nhiều lần rồi. Ai biết chỉ giúp mình với. Rất thích chương trình này mà giờ không có nó bất tiện quá

nvhungtn

ko có ai trả lời giúp hả máy mình cũng bị màn hình đen thui khi cài. (Cài được nhưng mà ko chạy được) . Đã reset nhiều lần rồi. Ai biết chỉ giúp mình với. Rất thích chương trình này mà giờ không có nó bất tiện quá

Chuyển qua dùng 360ting đi bạn, mình ban đầu cũng bị y chang như bạn, không fix được, chuyển qua dùng 360ting thấy hay hơn, còn hỗ trợ cả wma nữa >>> hơn power MP3

llTuyetTinhCocll

cái này bị lỗi khúc hẹn giờ....nếu cài để test 1 -2 phút so với đồng hồ của đt thì thôi...nó chạy cũng tương đối...nhưng nếu cài từ 30p trở lên thì bao giờ nó cũng tắt sớm hơn dự định....thường thì khoảng 15p

quocvu88_dn

Chuyển qua dùng 360ting đi bạn, mình ban đầu cũng bị y chang như bạn, không fix được, chuyển qua dùng 360ting thấy hay hơn, còn hỗ trợ cả wma nữa >>> hơn power MP3

Cảm ơn bạn, nhưng mà mình tìm chương trình đó cài rồi cũng ko chạy, cứ cài được xong vô là bị đơ àh. Hình như V50 của 5800 ko tương thích với mấy phần mềm này hay sao đó. Chắc nó bắt phải dùng chương trình mặc định

thainguu

chất lượng âm thanh của phần mềm này so với TTPOD thì sao nhỉ? Em dùng N5233 chất lượng âm thanh dở quá, ko biết có cải thiện được hay ko? Ước gì âm thanh bằng N5800 thì hay biết mấy!

tphuc842

sao mình downlaod chẳng được nhỉ?? nò vào trang gì mà

attachment.php(1x1x...
là sao??