• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPX giao diện PC trên PPC

thuylel

Phần mềm rất tuyệt vời, chỉ tiếc máy O2mini của mình bị treo cứng không chạy được.
Thật tiếc! Và Thật tiếc!

djtrungkien

Phần mềm rất tuyệt vời, chỉ tiếc máy O2mini của mình bị treo cứng không chạy được.
Thật tiếc! Và Thật tiếc!

Soft Reset là ok ngay đừng ngại và kiểm tra bộ nhớ trương trình còn nhiều ko?

THCN

So dang ky cua chuong trinh tim o dau vay may Pro?thank!

Tải flie help ở trên đầu về rồi theo đường dẫn mà lấy đăng ký nhe bạn. Lần sau nhớ viết tiếng Việt cho đầy đủ nhe!

phucxda

mấy pác cho em hỏi là mấy theme này có hổ trợ cho WM2003SE (QVGA) kô? Pác còn theme nào của win 7, WM 6.5 kô thì cho em xin.

qqonline33

mấy pác cho em hỏi là mấy theme này có hổ trợ cho WM2003SE (QVGA) kô? Pác còn theme nào của win 7, WM 6.5 kô thì cho em xin.

Bạn xem lại bài đầu tiên đi. Có hỗ trợ hết mà.

vanhuan

Vọc chương trình này các bước giống như Wisbar Desktop! Màn hình QVGA File nhẹ hơn và chạy mượt hơn VGA!

QuangThang89

SPB Mobile Shell là chạy độc lập luôn làm sao mà chạy chung được, đã chọn Mobile Shell thì khỏi chọn cái này mà đã chọn cái này thì khỏi chọn Mobile Shell, thân :)

xayruou

Ặc ặc cài vào máy treo đơ luôn. Mỗi lần chạy ppx là đơ luôn phải soft reset chán quá.

sidung159

em làm đúng như lời anh chỉ nhung sao lai hok dc dzay
hình anh nó cứ lộn tùng phèo hok dẹp dc như hình minh họa

tuanhung2306

ai hướng dẫn em làm với. đọc ko hiểu j cả. cần những soft j thế. Đep wa. giúp em với. Đang chạy 6.1 và dùng O2mini

djtrungkien

ai hướng dẫn em làm với. đọc ko hiểu j cả. cần những soft j thế. Đep wa. giúp em với. Đang chạy 6.1 và dùng O2mini

O2 mini xài Rom 6.1 không nên xài pm này bạn ạ! Vì Ram và bộ nhớ chung cho nên rất thấp chạy xẽ chậm và hay treo!

dongni_filth

PM giao diện này phải nói là khá đẹp mắt, trông pro và gần gũi với anh em xài windows của Microsoft. Tuy nhiên sau khi kích hoạt và sử dụng thì mình thấy nó tốn nhiều RAM và chậm máy hẵn đi (PPC chipset Quallcom 400MHz).
Nếu được, ai có thể "cook" lại PM này cho nhẹ hơn?!

Thanks

vuquan

Chào các bạn,
Mình thấy theme đẹp quá mà chưa dùng được. Đã có bạn nào cài thử trên màn hình WVGA (800 X 480) chưa thì cho mình biết với nhé.
Cảm ơn các bạn!

dongni_filth

Ặc ặc cài vào máy treo đơ luôn. Mỗi lần chạy ppx là đơ luôn phải soft reset chán quá.
Những trường hợp máy bị đơ hoặc thi thoảng tự động Soft Reset + những trường hợp sau khi gỡ bỏ PPX ra khỏi máy nhưng lúc khởi động vẫn hiện báo lỗi của PPX + Thỉnh thoảng thiết bị tự động reset, bác bạn làm như sau:
Mở resco Explorer và search, chọn My Device (nếu trc đó cài PPX ở my device) hay Storage Card (nếu PPX cài ở Storage Card) với nội dung cần tìm kiếm: PPX
Sau 1 lúc máy sẽ cho ra kết quả Device/ windows/startup
Bạn vào folder Start up của đường dẫn trên và xóa file PPX đó đi là xong!

Những trường hợp máy bị đơ hoặc thi thoảng tự động Soft Reset + những trường hợp sau khi gỡ bỏ PPX ra khỏi máy nhưng lúc khởi động vẫn hiện báo lỗi của PPX + Thỉnh thoảng thiết bị tự động reset, bác bạn làm như sau:
Mở resco Explorer và search, chọn My Device (nếu trc đó cài PPX ở my device) hay Storage Card (nếu PPX cài ở Storage Card) với nội dung cần tìm kiếm: PPX
Sau 1 lúc máy sẽ cho ra kết quả Device/ windows/startup
Bạn vào folder Start up của đường dẫn trên và xóa file PPX đó đi là xong!
Thường thì các phần mềm giao diện đều khởi động cùng Win khi các bạn softreset máy, gỡ bỏ xong các bạn phải vào Windows/Startup để xoá... Có PM các bạn bắt buộc phải HardReset mới hết...