• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Project iPaper icon modding [cần anh em cùng hợp tác]

binzhaha

Mình thấy thêm này đâu có icons nào mới đâu:-?
Toàn là những icon cũ không mà:O
Thế còn đòi hỏi như nào nữa thêm icon chứ có thay đổi đâu mà vòi mới , mà jin làm đc trong suốt giao diện homescreen ko tự nhiên 2 cái nút màu đen xấu wá

jinsk8r

Thế còn đòi hỏi như nào nữa thêm icon chứ có thay đổi đâu mà vòi mới , mà jin làm đc trong suốt giao diện homescreen ko tự nhiên 2 cái nút màu đen xấu wá
Mới tập tành làm theme nên lấy template từ tehkseven.net ^^ chưa biết cách làm transparent

viphau1508

Cho hỏi với các bạn ơi.Mình muốn thay icon cho theme dang dùng thì phải làm sao :) gà mà.

jimmy_mei

Đây là một theme đã được mình ADD thêm một số icon nên khá đầy đủ. Chỉ cần dùng PM THEME GRAPHICS SWITCHER để chuyển all icons sang theme mình thích là OKhttp://www.4shared.com/file/5WqfrKEa/DarkLines_dimpleFULL_Ipaper_Ic.html( Đã add icon vietmap)

Tớ down của cậu về install ok, nhưng dùng THEME GRAPHICS SWITCHER chuyển icon sang theme 2010 thì lại ko install được :(, sao kỳ vậy nhỉ :-?

@BuuPhucCT : thì ra là vậy, thanks

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tớ down của cậu về install ok, nhưng dùng THEME GRAPHICS SWITCHER chuyển icon sang theme 2010 thì lại ko install được :(, sao lỳ vậy nhỉ :-?

Thường thì 2 theme nên có cùng một bộ icon gốc thì mới OK còn khác bộ thì rất hay xảy ra lỗi. bạn chỉ nên chuyển sang theme nào cùng có bộ icon Ipaper thôi