• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Prophet ROM CE OS 5.2.20721 (Build 20721.1.4.0)PV

ducanet

Sau khi up Rom này xong ko hiểu sao em ko thể kết nối với GPS được nữa.
Trước đây em vẫn để ở bản WM 5.0, kết nối GPS qua bluetooth ngon lành. Bây giờ vẫn paire được nhưng ko nhận được tín hiệu GPS nữa, Mình kết nối cục GPS đó với PDA khác thì vẫn dùng ngon lành.
Các bác cho hỏi, Bluetooth của bản 5.0 so với bản 6.1 thì có khác gì ko các bác nhỉ.

maxwellr

Sau khi up Rom này xong ko hiểu sao em ko thể kết nối với GPS được nữa.
Trước đây em vẫn để ở bản WM 5.0, kết nối GPS qua bluetooth ngon lành. Bây giờ vẫn paire được nhưng ko nhận được tín hiệu GPS nữa, Mình kết nối cục GPS đó với PDA khác thì vẫn dùng ngon lành.
Các bác cho hỏi, Bluetooth của bản 5.0 so với bản 6.1 thì có khác gì ko các bác nhỉ.

I understand no Vietnamese but seeing this, i thought i might be having same problem with you. I have a bluetooth gps device and used it wiht no problems in wm5, but in all wm6.1 roms, i need to re-connect the devices to use gps.Otherwise, programs won't realise the gps . Bluetooth gps thing in connection settings wont work either.

hungadams

sau vài ngày test thấy bản này khá nhiều lỗi như không mở đc SMS, thỉnh thoảng tự chạy về chế độ rung bất tử, coi như mất loa, nghe nhạc cũng không được luôn.

Last edited by a moderator: