• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Prophet ROM diamond pro v1.3 CE OS 5.2.20758 (Build 20758.1.4.1 H.AN)

DX82

À cho mình hỏi làm sao để hiện đc biểu tượng báo pin trên thanh taskbar hả HA? Báo pin k hiện nên nhiều lúc k để ý là bị hết pin bất ngờ.

abcviet

À cho mình hỏi làm sao để hiện đc biểu tượng báo pin trên thanh taskbar hả HA? Báo pin k hiện nên nhiều lúc k để ý là bị hết pin bất ngờ.

Bạn vào Setting --> system --> Clock & Alarm -->vào Tab more --> bỏ chọn Display the clock on the....
Pin sẽ hiện thôi (trên taskbar)
chúc vui!

DX82

He he... mình tìm ra cách rồi, cách của cậu chỉ xài đc khi icon pin đã có rồi nhưng dù sao cũng cám ơn vì đã nhiệt tình giúp đỡ mình:D. Cái này phải vào Advanced Config chỉnh sửa thì mới đc.

Chỉnh sửa cuối:

nguyentahao

He he... mình tìm ra cách rồi, cách của cậu chỉ xài đc khi icon pin đã có rồi nhưng dù sao cũng cám ơn vì đã nhiệt tình giúp đỡ mình:D. Cái này phải vào Advanced Config chỉnh sửa thì mới đc.

Bạn chỉnh sửa bằng cách nào thế? chỉ cho mình với được không? thanks!