• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psiloc VoxTrack Personal-PM GHI ÂM 2 CHIỀU (cập nhật 24.11 trg 7)

babyblue6372

PM này không có chức năng chọn riêng từng nhóm để ghi đâu.Chỉ có thể chọn ghi tự động và bằng tay thôi.XÓa từng file thì cái này bạn vào giao diện của nó là xóa đc từng file.

bởi em đang cần PM chọn được từng nhóm để ghi âm anh nào có thì cho em xin link luôn nhé.thanks các anh

BuuPhucCT

Well-Known Member
bởi em đang cần PM chọn được từng nhóm để ghi âm anh nào có thì cho em xin link luôn nhé.thanks các anh

PM ghi âm cuộc gọi thì nhiều lắm nên k ai test hết được cả. Mình có thể nêu một số PM cho bạn down về test thử xem cái nào có tính năng như bạn muốn: Killer mobile Total recall, Best Call recoder, Alone Mp3 Dictaphone,...;;)

man_e71

Hic,đã sign rồi,nhưng ko cài được file patch. Giờ làm thế nào mấy bác???

hunterviet

Well-Known Member
Bạn ơi down về giải nén bị lỗi.

Đã kiểm chứng lại, link vẫn tốt, file giải nén còn nguyên vẹn:)) (1 file sisx cài đặt PM và 1 file sis patch)
nếu ko thấy file sisx và sis bạ̣n tiếp tục giải nén theo chức năng chuột phải chọn Extract to tên file khi nào ra được thì thôi nhé

thanhnam711

PM này bất tiện một cái là không có chức năng pasword bảo vệ, không có tùy chọn tự khởi động khi bật nguồn(mặc định là có, không disable đc), khi khởi động ct lại khởi động thêm cái ct "protected by...." rất rườm rà, lúc ghi âm lại xuất hiện cái icon trên màn hình nhìn rất dễ bị lộ(trong trường hợp mún đổi đt cho con bồ để theo dõi nó :D) và cái bất tiện lớn nhất là nếu enable cái *k.e.y thì không sử dụng phím * cho các chức năng khác đc. Hix thật nhìu khuyết điểm nhưng ngoài những cái đấy ra thì sử dụng rất tốt.

BuuPhucCT

Well-Known Member
PM này bất tiện một cái là không có chức năng pasword bảo vệ, không có tùy chọn tự khởi động khi bật nguồn(mặc định là có, không disable đc), khi khởi động ct lại khởi động thêm cái ct "protected by...." rất rườm rà, lúc ghi âm lại xuất hiện cái icon trên màn hình nhìn rất dễ bị lộ(trong trường hợp mún đổi đt cho con bồ để theo dõi nó :D) và cái bất tiện lớn nhất là nếu enable cái *k.e.y thì không sử dụng phím * cho các chức năng khác đc. Hix thật nhìu khuyết điểm nhưng ngoài những cái đấy ra thì sử dụng rất tốt.

Mỗi PM đều có ưu và khuyết riêng nên tùy theo nhu cầu mà chọn lựa cho phù hợp thôi. Với lại về khoản ghi âm thì có rất nhiều soft nên mặc sức mà chọn;;)

hunterviet

Well-Known Member
Mỗi PM đều có ưu và khuyết riêng nên tùy theo nhu cầu mà chọn lựa cho phù hợp thôi. Với lại về khoản ghi âm thì có rất nhiều soft nên mặc sức mà chọn;;)

Về mặt này anh luutrungbuuphuc rành hơn cả sao anh ko thử liệt kê vài PM ra cho ae khác tham khảo >:)

tuannhat199x

Em đang dùng con 5320
Đợt đầu em vẫn ghi âm bt
Nhưng bây h chả hiểu sao nó vẫn ghi âm bt nhưng em vào phần chứa file ghi âm và bật nó lên thì hok nghe đc
Toàn 0 giây thôi
Ai giúp em với

Kojiro

Super V.I.P
Em đang dùng con 5320
Đợt đầu em vẫn ghi âm bt
Nhưng bây h chả hiểu sao nó vẫn ghi âm bt nhưng em vào phần chứa file ghi âm và bật nó lên thì hok nghe đc
Toàn 0 giây thôi
Ai giúp em với

Mình dùng trên N95 vẫn bình thường từ đó giờ, bạn thử gỡ ra rồi cài vào lại xem sao :)

0919571983

các bác đã gặp trường hợp xelnex lite và IVCM lâu lâu lại k ghi âm cuộc gọi bao giờ chưa.em gặp vụ này hoài nên đành phải xài 2in1 cùng lúc,hix.k pít cái nì có bị tình trạng này k nữa:-/

MinhThang

Manager
các bác đã gặp trường hợp xelnex lite và IVCM lâu lâu lại k ghi âm cuộc gọi bao giờ chưa.em gặp vụ này hoài nên đành phải xài 2in1 cùng lúc,hix.k pít cái nì có bị tình trạng này k nữa:-/

Nếu là bản CR@CK thì chuyện đó là bình thường, còn bản dùng License thì không có đâu bạn. Đang dùng nè rất ổn định.

vqt0812

lam the nao de ket noi voi pc qua cog usb khi kai nay dang chay ha cac bac. Em cai vao bo nho may, setting file ghi am cung tren bo nho may rui. Hic.
Posted via Mobile Device