• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Puppy Talk , khá gióng tom talking của iphone :))

hiepsinight

Đây là ứng dụng vui nhại lại giọng của bác và làm méo giọng đi , tuy ko có nhiều chức năng như bên tom talking của iphone w android nhưng cũng đáng để chơi lắm :))

LINK DOWNLOAD

YÊU CẦU : PHẢI CÓ QT NHÉ !

DOWNLOAD bản 1.0.1 nhé !

http://www.mediafire.com/?qdal957583hwub8

bản này con chó trả lời nhanh hơn

Chỉnh sửa cuối:

tankinh

Bóc tem ngay, thanks chủ topic nhé. Mình rất thích thể loại như thế này. Kết nhất là trò Baby Babble của Iphone nhưng tìm cho V5 hoài mà không thấy, ai có shared lên cho mọi người với.
Hình em nó nè

b0m_lx

hôm này cài mấy bản qt nhưng đều bị lỗi
hỏi chủ fw thì bảo chắc là lỗi :D
bó chiếu :))

hiepsinight

update bản 1.0.1 , bản này con chó trả lời nhanh hơn

http://www.mediafire.com/?qdal957583hwub8

hix,mem cấp 5 rồi sao lại đưa link đến 4rum khác vậy :( phải ủng hộ cho PDA chứ,cái QT ở box ứng dụng chung có đầy,bạn nào cần thì qua đây xem nhé :ar!

thanks bạn góp ý, tại mình đang xài sym 3 , nên ko rành QT của S60v5 , tại pm này chạy dc trên S60v5 mình post lên cho anh em sử dụng thôi

moneylovepda

Đã cài QT 4.7.3 rùi mà vẫn ko cài đặt dc thằng này.
Package cannot be installed due to missing dependency.
mình xài 5230 >"<

tu971577

giúp em với.em cài vao n97 không chạy được.chỉ có biểu tượng,nhấn vào không thấy đọng tỉnh gì hết (đã cài QT) :((

hoangsonzen83

mình cài vào thì nó hiện hình thôi và chỉ lắc lắc cái đầu nhìn mà tức muốn luộn ruột. chỉ lắc lắc thôi ~X(~X(X-(X-(

abaodizon

tình hình là mấy anh quăng bomb dzữ quá...em cài vô cài vô có thấy động tĩnh gì đâu...bấm vô biểu tượng để chơi nó cứ ngay đơ ra...pó tay...có gì chỉ cách khắc fuc thanks nhiều...