• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Puppy Talk , khá gióng tom talking của iphone :))

cuong139

tình hình là mấy anh quăng bomb dzữ quá...em cài vô cài vô có thấy động tĩnh gì đâu...bấm vô biểu tượng để chơi nó cứ ngay đơ ra...pó tay...có gì chỉ cách khắc fuc thanks nhiều...
có ai quăng boom đâu... bác lưu ý nên cài QT 4.7.3 và phần mềm này yêu cầu cả QTmobility nữa nha.. một số người nói phần mềm không nhại lại không nói gì thì có thể xem lại để cấu hình bình thường (nghĩa là để có chuông reo cuộc gọi đó)

abaodizon

có ai quăng boom đâu... bác lưu ý nên cài QT 4.7.3 và phần mềm này yêu cầu cả QTmobility nữa nha.. một số người nói phần mềm không nhại lại không nói gì thì có thể xem lại để cấu hình bình thường (nghĩa là để có chuông reo cuộc gọi đó)
cái gì cần cài cũng cài hết roài...không dc vẫn là k dc k biết sao nữa...nghiên cứu r chỉ anh e đi...thanks

cuong139

cái gì cần cài cũng cài hết roài...không dc vẫn là k dc k biết sao nữa...nghiên cứu r chỉ anh e đi...thanks
mình cài có lỗi gì đâu trên C5-03 (bản CFW của bác manhtu) tuy là không được ngon và pro như trên iphone nhưng giải trí cũng tạm chấp nhận được . có thể bác nên cài thử cài QT này http://www.pdaviet.net/showthread.p...n-tảng-Qt-on-E&highlight=Qt+4.7.3+repack+on+E ( mình sài cái đó và cài phần mềm trên chạy ngon trên C5-03)