• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PV - Những câu nói "bất hũ"

Status
Không mở trả lời sau này.

Bete

Nơi tập hợp tất cả những câu nói "bất hũ" do chính những nhân trong PV không biết vô tình hay cố ý thốt ra và được ghi âm lại, post lên đây cho bà con "điều nghiên" :D :D

Nghiêm cấm spam dưới mọi hình thức. Mọi hành động phá hoại thì sẽ bị chém như chém chuối ke...ke... ;;) ;;) ;;)

YingYu

bực mình quá phải chi có ai ở đây cho tui đấm mấy phát nhỉ, thôi đành đám vào bàn phím để hiện lên mấy cái chữ này cho đỡ tức

câu trên của VietVNN (hinh như cũng đang online) ... câu này đã làm náo loạn giới spam vì tính nghệ thuât cao siêu khó lặp lại của nó :D hehe

Bete

"Ước gì mình nhiều sao như... anh Te" (by baotran)

:D:D:D:D
Miễn bình luận với câu "bất hũ" 102 này

oanhngo

Có 1 nhân trên PV hỏi BeTe: "đã xem mấy videoslip chưa?"

No table= miễn bàn!! hahahah

Bete

"Gì chụp wài dzậy ba? Mà thôi, cứ chụp đi, dù sao nó cũng xài được có 1 lần hà" (by Tinh_la_gi) khi nói về cái Digital --> đúng là nó chỉ xài được có 1 lần =))=))

MX31214

bài này phải đưa vào dạng spam rồi Te ơi, không đọc được câu nào của tác giả nào cảb-)

câu này cũng nên đưa vào dạng spam nhỉ,cũng đâu có liên quan gì đến chủ đề đâu :D

SadPrince

câu này cũng nên đưa vào dạng spam nhỉ,cũng đâu có liên quan gì đến chủ đề đâu :D

Bác MX31214 đừng có mà giả vờ nói người khác để mà Spam nhé. Thế là không tốt chút nào.

Tom_codon

Super V.I.P
Em cũng chẳng xem được cái gì anh Sơn ạ..!
Anh nào có link đưa xem lại cái nào :(( :(( :((

YingYu

Nguyên văn bởi hdanhbka
Ước gì đàn bà con gái trên thế giới này biến hết thành PPC để anh em tha hồ chọt.

chắc lúc đó "bút" dụt qua một bên quá
...:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.