• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PV - Những câu nói "bất hũ"

Status
Không mở trả lời sau này.

LEDU

:D :D :D :D
Mod: suy nghĩ phát
Mem: nói thiệt là hổng bít đòi em gì nữa hết...
Mod: đòi anh thực hiện lời hứa: cho em cả cuộc đời vì đã... cứu được cái exec của anh

Trời...thân trai bao năm gin giữ...giờ đáng giá bằng Exec thui sao? ;)

Chỉnh sửa cuối:

Bete

:D :D :D :D

Trời...thân trai bao năm gin giữ...giờ đáng giá bằng Exec thui sao? ;)

Đúng là câu nói... bất hũ vì nghe đồn trong giàn mod PV toàn là...đực rựa cả. kiểu này hổng biết có ai thuộc...giới tính thứ ba hông cà? ;;) ;;) ;;)

Bete

Thôi chết cha, quên mất mụ Te đã quay lại, làm đố hố mất 1 câu, hix, dại quá đành chia tay 100$ vậy :(( :(( (by Batkid)

Miễn bình lựng, chỉ biết khuyên anh lần sau cẩn thận hơn thui :D

Bete

lời tỏ tình bé Te dành cho 1 nhân trên PV này: Em yêu anh như mối yêu cột nhà, như gà yêu thóc, như cóc nhái ễnh ương yêu ruồi yêu muỗi, như con chuột chũi yêu tổ mối to, như bò yêu cỏ, như chó yêu xương, như linh dương yêu thảo mộc, như con tuần lộc yêu ông già noel, như xe ben yêu xe tải, như phở Bắc Hải phải ăn với mùi tàu, như màu yêu cọ, như sư cọ yêu áo cà sa như ba ba yêu chuối, như cuốc lủi đi với đậu phọng rang, như thịt ngan đi với mắm gừng, như hừng đông yêu nắm ấm, như nấm yêu gà, như cà yêu mắm, như tằm yêu lá dâu, như gấu yêu mật, như cật yêu dồi, như mồi yêu rượu, như khướu yêu ớt, như thớt yêu dao, như đào yêu nếp, như bánh xếp yêu dầu, như bồ câu yêu thuốc bắc…

Phoenix

lời tỏ tình bé Te dành cho 1 nhân trên PV này: Em yêu anh như mối yêu cột nhà, như gà yêu thóc, như cóc nhái ễnh ương yêu ruồi yêu muỗi, như con chuột chũi yêu tổ mối to, như bò yêu cỏ, như chó yêu xương, như linh dương yêu thảo mộc, như con tuần lộc yêu ông già noel, như xe ben yêu xe tải, như phở Bắc Hải phải ăn với mùi tàu, như màu yêu cọ, như sư cọ yêu áo cà sa như ba ba yêu chuối, như cuốc lủi đi với đậu phọng rang, như thịt ngan đi với mắm gừng, như hừng đông yêu nắm ấm, như nấm yêu gà, như cà yêu mắm, như tằm yêu lá dâu, như gấu yêu mật, như cật yêu dồi, như mồi yêu rượu, như khướu yêu ớt, như thớt yêu dao, như đào yêu nếp, như bánh xếp yêu dầu, như bồ câu yêu thuốc bắc…
Đây là câu nói của bé Te sao? nhân nào được vinh hạnh thế nhỉ???

Bete

Câu này đúng là của Te. Còn gởi cho nhân nào thì người đó đọc sẽ tự biết thui, không cần phải hê to lên làm cớ cho giang hồ đồn thổi =)) =)) =))

YingYu

giang hồ đồn rằng BeTe đã chôm chỉa câu nói trên vào mục đích spam của mình :D
giang hồ khuyên beTe mau vào phóng sám hối đi ..:))

LEDU

Trời, Tê em, bữa hôm trước em đứng trước nhà thờ nói câu này với anh rùi, hôm nay em ghi lại y xì cho cả làng đọc làm chi dzợ? Bữa em nói...chỉ mình anh thui mờh!

Bete

Trời, Tê em, bữa hôm trước em đứng trước nhà thờ nói câu này với anh rùi, hôm nay em ghi lại y xì cho cả làng đọc làm chi dzợ? Bữa em nói...chỉ mình anh thui mờh!

:D :D :D
Ừa thì em muốn... công khai tí tí í mừ. Anh mừ hổng hê lên thì thiên hạ cũng đâu có bít đâu. Tối chịu khó ra sofa ngủ nhé >:) >:) >:)

Phoenix

:D :D :D
Ừa thì em muốn... công khai tí tí í mừ. Anh mừ hổng hê lên thì thiên hạ cũng đâu có bít đâu. Tối chịu khó ra sofa ngủ nhé >:) >:) >:)

Lạy chúa tôi! Hình như nghe người ta đồn người mà Bete muốn công khai là yingzhou cơ mà.:-?? :-?? :-?? :-?? :-??

Bete

Có một đôi lý tưởng số 1 của làng PV, đó chính là yingzhou và Bete

Bó tay. cặp đôi lí tưởng nhất là Fanyuan với Yingzhou he...he...

Babyblue

Suỵt, Be te hãy im lặng để giang hồ còn làm ăn nhe...X-(

haha chị Fanruan nói thế thì... cứ chờ mong là được như vậy đi.(câu nói 1 ko 2) chị Be Te mà... chịu sao ?:)) :))

Bete

Ước gì lấy được beTe (by Bobi)

----------------------------
Wá can đảm luôn. Kiểu này là anh í định cướp luôn chức danh: Kẻ cam đảm số 1 PV òi =)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.