• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python 1.45 và megapymodule 2.01 (cập nhật trang 5)

Status
Không mở trả lời sau này.

kennh0x

em cài python thì được nhưng cài megamodule 2.01 thì báo lổi chứng chỉ đã hết hạn.em xài n82 v30.0.019 chưa hack.giúp em với

Kojiro

Super V.I.P
em cài python thì được nhưng cài megamodule 2.01 thì báo lổi chứng chỉ đã hết hạn.em xài n82 v30.0.019 chưa hack.giúp em với

Cài mega trước nha, chỉnh về thử năm 2007 nha bạn.

cuongfpt

Đây là nền tảng cho một số phần mềm, phiên bản tiếp theo của python 1.44 và megapy 1.52:) Hiện nay rất nhiều ứng dụng chạy trên nền tảng phần mềm này nên các bạn nên cài và nhớ là cài vào bộ nhớ máy:)

mấy cái này mình đã cài thử rồi mọi khi cài lên N81 dung nháy máy rất ok không hiểu sa bấy giờ mình đã cài lại trên N81 vào icon thì nó đứng im re không nhúc nhích là sao nhỉ??co pro nào biết không?giúp mình với.thank

Kojiro

Super V.I.P
mấy cái này mình đã cài thử rồi mọi khi cài lên N81 dung nháy máy rất ok không hiểu sa bấy giờ mình đã cài lại trên N81 vào icon thì nó đứng im re không nhúc nhích là sao nhỉ??co pro nào biết không?giúp mình với.thank

Bạn cần cài đủ bộ python, megapymodule, và pythonscriptshell. Và nên cài tất cả vào bộ nhớ máy.

Ruslana

mình cài dủ 3 cái bạn nói nhưng python 1.9 và mega 2.1 vào máy .Khi chạy nó báo lỗi Python runtime mising>>> lạ nhi?minh dùng I450

Kojiro

Super V.I.P
mình cài dủ 3 cái bạn nói nhưng python 1.9 và mega 2.1 vào máy .Khi chạy nó báo lỗi Python runtime mising>>> lạ nhi?minh dùng I450

Có thể máy Samsung này khác nokia quá, cái runtime dạng như javainvironmnet trên PC, thiếu là chạy không được. Ko có con này nên ko biết sao :)

MinhThang

Manager
Có thể máy Samsung này khác nokia quá, cái runtime dạng như javainvironmnet trên PC, thiếu là chạy không được. Ko có con này nên ko biết sao :)

Cùng chung HDH nhưng bên SYM ít người dùng nên cũng khó thật, anh em chịu khó lần mò thôi.=D>

Ruslana

bây giờ gỡ cái 1.9 rồi cài 1.45 dc ko nhi?mà vẫn giữ nguyen cái script 1.9 hay phải đồng bộ mấy bạn?

Kojiro

Super V.I.P
bây giờ gỡ cái 1.9 rồi cài 1.45 dc ko nhi?mà vẫn giữ nguyen cái script 1.9 hay phải đồng bộ mấy bạn?

Trước giờ mình thấy ko cần đồng bộ lắm, ko có điều kiện test. bạn cứ thử đi rồi báo cho anh em cùng biết.

quocsan

Lưu ý: Trước khi cài PyS60 v1.90 các bạn phải xem kỹ file release_note.txt về v/đ tương thích. Bản 1.90 sẽ tương thích với Python 2.51 chuẩn, nhưng chưa phải là bản stable (ổn định)!
Trong khi đó bản 1.45 là stable.

nguyentannhut

Bạn ơi mình cài cái megapymodule 2.01 nó báo lỗi chứng chỉ, mình đang sài cái E71 bạn biết cách chỉ mình với, mình thấy hay nhưng kô cài đc cài đc co python thôi.............cảm ơn bạn trước nha

MinhThang

Manager
Bạn ơi mình cài cái megapymodule 2.01 nó báo lỗi chứng chỉ, mình đang sài cái E71 bạn biết cách chỉ mình với, mình thấy hay nhưng kô cài đc cài đc co python thôi.............cảm ơn bạn trước nha

Lỗi chứng chỉ nghĩa là bạn phải Sign trước khi cài bạn nhé, máy chưa Hack hả?

Status
Không mở trả lời sau này.