• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python đầy đủ nhất cho 7610 (và các máy dòng OS7_S60v2)

acma2005

cho em hỏi thư mục C_Data trong bộ python_Libs mà bác nguoiqualoicu đã post trên 4share co liên quan đến bộ python này ko??????????????

DreamLand

cho em hỏi thư mục C_Data trong bộ python_Libs mà bác nguoiqualoicu đã post trên 4share co liên quan đến bộ python này ko??????????????
Có chứ bạn, nó là một phần của bộ Libs mà, thiếu nó thì một số ứng dụng kg chạy được.

datchan

Oài. Mình làm y như bạn nói , chạy python rất mượt các ứng dụng không bị mắc lỗi gì hết, mỗi tội là lúc mà mình cài thêm cái fonts chuẩn của anh DaoQuangSu rồi thì ôi thôi..... khởi động lại máy thì không sao, cứ tắt máy đi bật lại là y như rằng "Startup Failer.Contact retailer..." . Tháo thẻ đổi tên thư mục fonts trong ổ C mới vào được . Có phải là Xung phần mềm với nhau không khi mà mình thấy phần diễn giải ở trên hình như không đúng với trường hợp của mình . Vì mình gỡ python hoặc fonts ra thì máy lại ok ngay ~X(

saodoingoi142

Moderator
Oài. Mình làm y như bạn nói , chạy python rất mượt các ứng dụng không bị mắc lỗi gì hết, mỗi tội là lúc mà mình cài thêm cái fonts chuẩn của anh DaoQuangSu rồi thì ôi thôi..... khởi động lại máy thì không sao, cứ tắt máy đi bật lại là y như rằng "Startup Failer.Contact retailer..." . Tháo thẻ đổi tên thư mục fonts trong ổ C mới vào được . Có phải là Xung phần mềm với nhau không khi mà mình thấy phần diễn giải ở trên hình như không đúng với trường hợp của mình . Vì mình gỡ python hoặc fonts ra thì máy lại ok ngay ~X(

Lỗi này mình đã từng gặp rồi!Xin mời bạn hãy qua Topic này đọc tham khảo và làm theo hướng dẫn nhé!!!;;)

datchan

thanks Saodoingoi nhé . cái fix mà bạn up ấy , mình dùng rồi...nhưng mà vẫn không được, nhưng mà cũng nhờ bạn mà mình tìm được bản fix hiệu quả hơn , khi mình cài cái bản fix đó vào thì khởi động nuột ngay, làm đi làm lại mấy lần đều rất ổn , bản fix của bạn là bản 1.2 có phải không. mình tìm được bản 1.6 bên ip-smart chạy rất tốt, thực ra cả hai bản này đều là bản fix của N-gage đúng không ? \-/

saodoingoi142

Moderator
thanks Saodoingoi nhé . cái fix mà bạn up ấy , mình dùng rồi...nhưng mà vẫn không được, nhưng mà cũng nhờ bạn mà mình tìm được bản fix hiệu quả hơn , khi mình cài cái bản fix đó vào thì khởi động nuột ngay, làm đi làm lại mấy lần đều rất ổn , bản fix của bạn là bản 1.2 có phải không. mình tìm được bản 1.6 bên ip-smart chạy rất tốt, thực ra cả hai bản này đều là bản fix của N-gage đúng không ? \-/

Thế thì Chúc mừng bạn nhé!;;)
Với bản của mình thì trước đây mình vẫn dùng bình thường,không có vấn đề gì xảy ra nữa khi dùng nó.Bạn bè của mình thỉnh thoảng cũng hay bị cái bệnh này nhưng từ khi dùng cái đó thì máy ổn định và bình thường trở lại!.

@P/m: Nếu bạn có tìm được bản mới hơn rồi thì hãy qua Topic đó chia sẻ và Up dùm mình luôn vào đó để cho các bạn khác cùng biết với nhé!!!;;)

tnhoanglong

bạn ơi! Sao mình dơn bộ lib về, giải nén ra, k dc? Trong đó chỉ giải nén ra dc Pythonscripshell thôi?

saodoingoi142

Moderator
bạn ơi! Sao mình dơn bộ lib về, giải nén ra, k dc? Trong đó chỉ giải nén ra dc Pythonscripshell thôi?

Bạn hãy vào Down và giải nén lại trên PC đi chứ dữ liệu Python_Libs dung lượng khá lớn,mình mới kiểm tra lại xong nè!;;)Mọi thứ vẫn còn hoạt động tốt bạn nhé!!!;;)

daominhtan19888

bạn có thể giúp mình up ban fix đó lên đây được không?mình cũng bị y như bạn .va mình không biết làm sao cả.vi khi minh cài python nguoiqualoicu thi mở ra trong o c đã có bản fix Fixss.mdl vậy mà tắt máy mở lại vẫn bị "Startup Failer.Contact retailer..." .buồn ghê luôn.mong các pro hảo tâm giúp đỡ.cám ơn.mình cũng có cài fon của daoquangsu có phải vì cái fon này không nhỉ??mình xài con 7610.mà bạn xài bản fix 1.6.sis hay là đuôi mdl vậy ?

Chỉnh sửa cuối:

ongvang566

Bạn ơi mình down về xplore vào giải nén lại bị diss. File khi giải nén phải nhập pass ak? Cho mình xin pass đc k? Cảm ơn nha

saodoingoi142

Moderator
bạn có thể giúp mình up ban fix đó lên đây được không?mình cũng bị y như bạn .va mình không biết làm sao cả.vi khi minh cài python nguoiqualoicu thi mở ra trong o c đã có bản fix Fixss.mdl vậy mà tắt máy mở lại vẫn bị "Startup Failer.Contact retailer..." .buồn ghê luôn.mong các pro hảo tâm giúp đỡ.cám ơn.mình cũng có cài fon của daoquangsu có phải vì cái fon này không nhỉ??mình xài con 7610.mà bạn xài bản fix 1.6.sis hay là đuôi mdl vậy ?

Lỗi này trước đây mình đã từng gặp và nói rõ rồi mà!Thôi thì xin mời bạn hãy qua Topic này đọc tham khảo và làm theo hướng dẫn nhé!!!;;)

Bạn ơi mình down về xplore vào giải nén lại bị diss. File khi giải nén phải nhập pass ak? Cho mình xin pass đc k? Cảm ơn nha

Đã kiểm tra giúp bạn,Linkdown trên vẫn hoạt động bình thường và không có cài Pass bạn nhé!Đây là dạng File lớn chính vì thế bạn hãy vào mạng lên PC để Down về và giải nén nha!!!;;)

thanhhaipro94

31690291275106894449.bmp

Đã kiểm tra giúp bạn,Linkdown trên vẫn hoạt động bình thường và không có cài Pass bạn nhé!Đây là dạng File lớn chính vì thế bạn hãy vào mạng lên PC để Down về và giải nén nha!!!

pác nhìn cái ảnh bên trên xem nào :T
passs là j` đây???

saodoingoi142

Moderator
pác nhìn cái ảnh bên trên xem nào :T
passs là j` đây???

Xin khẳng định với bạn là từ trước tới nay tôi không hề đính kèm thêm pass làm gì cho rườm rà nhé!!!;;) Thời gian gần đây có thể lổi này là do trang Upload "4shared" nên mới thế!.Còn tôi mới kiểm tra Linkdown xong nè, vẫn hoạt động bình thường!Có tới 1.003 người Download bạn nhé!!!;;)

Python_Libs for OS7-S60v2_Full VI by nguoiqualoicu_gui by saodoingoi142 Chỉnh sửa tiêu đề...
saodoingoi142

Tải xuống
Không phát hiện vi-rút
1,003
xem

Xếp hạng tập tin này:0 bầu chọn 2,488 KB | 2009-10-04 | Tên tập tin: Python_Libs for OS7-S60v2_Full VI by nguoiqualoicu_gui by saodoingoi142.rar | File | Uploaded via: 4shared site
PM_Cai Python-Libs Thẻ: Python_Libs for OS7-S60v2_Full VI by nguoiqualoicu_gui by saodoingoi142 rar

thanhhaipro94

Thế thì pác, download fire về rồi up lên mediafire hộ em cái dc ko
hoăc send qua mail hộ em cái ạ: thanhhaipro94@gmail.com
thank pac' nhjeu

pác vào nó ko bắt pass, sao em vào nó lại bắt pass nhỉ :( hum nay thử vào lại thì vẫn đòi pass :(
pác down dc thì up hộ lên Mediafire cho em dc ko :D
thank!!!

có ai dowload dc cái link 4Share trên ko
em vào dowload thì nó bắt phải điền passs?

ai dowload dc thì up lên mediafire đi, giúp em với, đang rất cần :((

Last edited by a moderator:

saodoingoi142

Moderator

anhlacuongb3

Minh down ve dung xplore de giai nen sao khong duoc vay ban. Click vao la no day ra ngoai.@@ pro giup minh voi
chú ý tiếng việt có dấu

Last edited by a moderator: