• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python đầy đủ nhất cho 7610 (và các máy dòng OS7_S60v2)

Anhtoitb

Cài đầy đủ và làm theo hướng dẫn nhưng máy vẫn im lìm, không thấy chuyển biến là sao vậy mấy Bro.
Em cài trên 7610.

anhtamhcm

Cài đầy đủ và làm theo hướng dẫn nhưng máy vẫn im lìm, không thấy chuyển biến là sao vậy mấy Bro.
Em cài trên 7610.

thang em cung the khi cai bo lib moi vao thi ko the chay duoc ung dung python nao nua het ! Em dang dung 7610 xjn cac bac chi dum em voi

Xem ra con 7610 của các bạn còn thua cả QD cùi của anhtam rồi:D

nguoiqualoicu

thang em cung the khi cai bo lib moi vao thi ko the chay duoc ung dung python nao nua het ! Em dang dung 7610 xjn cac bac chi dum em voi

Trường hợp này thì máy mình kô gặp , Nếu ai bị như vậy thì hãy format thẻ nhớ trước sau đó mới cài bộ này vào.
Con 7610 này là hay dở chứng lắm đó, chứ còn bộ python này mình đã test OK rồi mới có hình và mới đưa lên chứ khi kô lại đi tạo ra bộ Libs mà kô chạy đc ứng dụng nào à :D.

thuonghonda68

tin vui em đã thành công con 7610 chạy rất mượt các ứng dụng..sistail,smartsis,winfile1.42,backupre.v.v.v.rất hoàn hảo good!

anhtamhcm

Trường hợp này thì máy mình kô gặp , Nếu ai bị như vậy thì hãy format thẻ nhớ trước sau đó mới cài bộ này vào.
Con 7610 này là hay dở chứng lắm đó, chứ còn bộ python này mình đã test OK rồi mới có hình và mới đưa lên chứ khi kô lại đi tạo ra bộ Libs mà kô chạy đc ứng dụng nào à :D.

Mới chỉ là Module bình thường mà nhiều bạn gặp khó khăn khi dùng thì quả là rất nản ứng dụng Python:))

Nếu cài phải phần mềm UltraSIS, UltraRSC... thì không V2 nào trên PV có thể dùng được. Vì nó phải dùng loại Module nâng cao siêu hạng mới có thể chạy nổi:D

thuonghonda68

em để nguyên bọ phython s60 v2ndfp1 và libs của fro thangnd31082....
intallation file phython sis của fro nguoiqualoicu đè lên....rồi bung bộ Lib mới của fro nguoiqualoicu chép đè lên là xong.....restart phone....mở ứng dụng lên nó chạy ok...hết rất tuyệt ko còn gì để nói cứ thế mả hưởng thụ các thành quả của các fro

thành thật thank các fro Anhtamhcm, Nguoiqualoicu ,Thangnd31082. đã tận tình giúp đỡ,ko tiếc chút thời gian quý báo mày mó nghiên cứu để có đượg sản phẩm cho anh em dùng 7610 ...ko biết dùng từ gì...trên cả tuyệt vời

jimmyvn88

Mới chỉ là Module bình thường mà nhiều bạn gặp khó khăn khi dùng thì quả là rất nản ứng dụng Python:))

Nếu cài phải phần mềm UltraSIS, UltraRSC... thì không V2 nào trên PV có thể dùng được. Vì nó phải dùng loại Module nâng cao siêu hạng mới có thể chạy nổi:D

ai chà lại còn cái này nữa cơ ah bác anhtam,thế thì khủng thật
mà em xin nên nhận xét thế này, em dùng bộ Libs ngày xưa anhtam post ở mục Siêu AIF ấy,em test trên 7610 thì dùng ngon lành Siêu Dịch với Winfile 1.42 của bác anhtam mà,sao thấy anh em kêu ko dùng đc nhỉ mà cứ phải đi tìm Li:-??bs mới

Kojiro

Super V.I.P
Khà khà! Thế là lại dùng được python trên 7610. Chỉ cần siêu dịch chạy là ok.
Test trên 7610 với siêu dịch, miscal, powertime và freersc :D

anhtamhcm

ai chà lại còn cái này nữa cơ ah bác anhtam,thế thì khủng thật
mà em xin nên nhận xét thế này, em dùng bộ Libs ngày xưa anhtam post ở mục Siêu AIF ấy,em test trên 7610 thì dùng ngon lành Siêu Dịch với Winfile 1.42 của bác anhtam mà,sao thấy anh em kêu ko dùng đc nhỉ mà cứ phải đi tìm Li:-??bs mới

Có thì em up lên lại đi. Link đó bây giờ Die rồi. Máy anh cũng xóa mất luôn:-??

anhtamhcm

Khà khà! Thế là lại dùng được python trên 7610. Chỉ cần siêu dịch chạy là ok.
Test trên 7610 với siêu dịch, miscal, powertime và freersc :D

Sao Kojiro không nói sớm, siêu dịch sau khi cài mà không chạy thì chỉ cần chép 2 tệp này vào E:\System\Libs là xong ngay

Thangnd31082

bác nhào vô cho anh em mở rộng tầm mắt đi thôi !

Kojiro

Super V.I.P
À! anhtam ơi! Thằng Siêu dịch thường cần file nào trong libs để chạy, a biết ko? N95 của e giờ hết dùng được siêu dịch, mở thì lên nhưng chọn string để dịch thì trơ ra, ko biết do thiếu libs hay do PM nữa, PM thì anh em khác dùng được :(

Sao Kojiro không nói sớm, siêu dịch sau khi cài mà không chạy thì chỉ cần chép 2 tệp này vào E:\System\Libs là xong ngay

Ôi! Chắc N95 thiếu file này, để e tìm lại xem sao, cảm ơn anhtam nhiều nhé :p Mới post bài nhờ, ai ngờ anhtam hiểu ý, post ngay, gừng càng già càng cay :))

MinhThang

Manager
À! anhtam ơi! Thằng Siêu dịch thường cần file nào trong libs để chạy, a biết ko? N95 của e giờ hết dùng được siêu dịch, mở thì lên nhưng chọn string để dịch thì trơ ra, ko biết do thiếu libs hay do PM nữa, PM thì anh em khác dùng được :(

Ôi! Chắc N95 thiếu file này, để e tìm lại xem sao, cảm ơn anhtam nhiều nhé :p Mới post bài nhờ, ai ngờ anhtam hiểu ý, post ngay, gừng càng già càng cay :))

Có thấy cái Libs để chép vô không Kổi. Sao mình không thấy Libs ở đâu cả, phải tạo ra hả Anhtam hay là do cài SD nó chạy rồi nó không có thư mục đó.:-?

Kojiro

Super V.I.P
Có thấy cái Libs để chép vô không Kổi. Sao mình không thấy Libs ở đâu cả, phải tạo ra hả Anhtam hay là do cài SD nó chạy rồi nó không có thư mục đó.:-?

Cái đó là folder anh à. E chưa có máy nên chưa tìm trên N95 nhưng chắc chắn phải có vì đó thư viện cho python chạy mà.

anhtamhcm

Cái đó là folder anh à. E chưa có máy nên chưa tìm trên N95 nhưng chắc chắn phải có vì đó thư viện cho python chạy mà.

3rd, v5 đánh đối V2 đây mà:O anhtam muốn cũng không được rồi:D