• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python Full Pack for s60v2_FP3 (8.1) + Pycheck v.1.20 Final

thanhtungsx

n7o dung dc ko anh dung em ol bang dt

Dùng ok đó bạn ! Đã test

NGUYENTRANDUNG

@NTD: tình hình là thiếu module rùi,cài cái Pyby thì ko chạy đc.1.6 thì ok

Decompile Pyby.pyc>>Pyby.py. Bước kế tiếp biết rồi chứ nhỉ:D Libs có đầy đủ hay không đó là do mình tự test apps và thu thập;)

tuanhien98

Ok. Do ko để ý hết. Vào !\private\10003a3f\apps xóa nốt cái python_reg.rsc là xog , chắc chắn luôn
@NTD: tình hình là thiếu module rùi,cài cái Pyby thì ko chạy đc.1.6 thì ok

Cảm ơn bạn mình đã thử và thành công :).Cho mình hỏi thêm 1 chút nữa nhé ! Thư mục private đó nó xuất hiện khi mình cài Menu của NTD và py ở ổ E vay có thể cho file Menu_reg.rsc trong thư mục đó vào chung vào E/sýtem/apps/Menu đc ko? Để nó ko xuất hiện ngoài thể nhớ nữa.

Posted via Mobile Device

phuonxinh

Cảm ơn bạn mình đã thử và thành công :).Cho mình hỏi thêm 1 chút nữa nhé ! Thư mục private đó nó xuất hiện khi mình cài Menu của NTD và py ở ổ E vay có thể cho file Menu_reg.rsc trong thư mục đó vào chung vào E/sýtem/apps/Menu đc ko? Để nó ko xuất hiện ngoài thể nhớ nữa.
Posted via Mobile Device

Làm như vậy theo mình nghĩ là đc. Lúc đó ta phải can thiệp vào App để sửa lại đừơng dẫn đến thư mục Private
Posted via Mobile Device

jimmyvn88

Posted via Mobile Device
ko thể đc đâu bạn ah. File đó như là đường dẫn tới Menu mình cài trog thẻ nhớ nếu ko có thì lỗi ngay.

jeffer2

mình cài bản python full FP3 này vào con N70 xong
cài cái Siêu icon của anhtam mà sao mở lên ko được nhỉ :-??