• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python Full Pack for s60v2_FP3 (8.1) + Pycheck v.1.20 Final

danghau

yeahhh! Thank anh Dũng và anh Võ Thiện rất nhìu.Em rất phê mấy cái python windows của anh Thiện và nhờ cái bộ python full 7610 của anh Dũng nên em đã sài đc mấy cái window kia rùi.À mấy ảnh cho em hỏi phải dùng phần mềm gì để chạy file pdf vậy ạ???
Posted via Mobile Device

yeahhh! Thank anh Dũng và anh Võ Thiện rất nhìu.Em rất phê mấy cái python windows của anh Thiện và nhờ cái bộ python full 7610 của anh Dũng nên em đã sài đc mấy cái window kia rùi.À mấy ảnh cho em hỏi phải dùng phần mềm gì để chạy file pdf vậy ạ???
Posted via Mobile Device

7610 thì dùng PdfPlus 1.65

manhcuongst

Em đang dùng N70.Không bít nhiều về Python.Thấy các pác post bài toàn ghi là Full.Không hiểu là nên dùng bản python nào đây

phuonggm

cho e hỏi.Hiện e đã xóa hết python,mođul,libs of anhtam và cài bản python ở #1.Khi e vào pm JAVAkiller_v1.5(Vh_SymPViet_hihoha thì k chạy đc.Cho e hỏi đây là do thiếu sót of python hay là do j ạ.E cám ơn

tiếp tục là ucweb 7.2 k đc.Hjx.E dùng n72

Last edited by a moderator:

DreamLand

cho e hỏi.Hiện e đã xóa hết python,mođul,libs of anhtam và cài bản python ở #1.Khi e vào pm JAVAkiller_v1.5(Vh_SymPViet_hihoha thì k chạy đc.Cho e hỏi đây là do thiếu sót of python hay là do j ạ.E cám ơn

tiếp tục là ucweb 7.2 k đc.Hjx.E dùng n72

Cài bộ Libs 1.33b vào nữa nhé bạn. Đã có trên Forum rồi.

phuonggm

mình không tìm đc bộ lib 1.33b.Huhu.Ai giúp mình vs.Hjx.Mình dùng n72.Cám ơn các bạn

kulboy9x

Ơ. Mình hỏi cái này hơi ngu. Nhưg down về cài xog rồi như thế nào đây. Hix. Hướg dẫn
em tí. Em dùg N70 Bây giờ down ứg dụg python về kài rùi sử dụg thui hay phải làm sao?

Posted via mobile device.

saodoingoi142

Moderator
Ơ. Mình hỏi cái này hơi ngu. Nhưg down về cài xog rồi như thế nào đây. Hix. Hướg dẫn
em tí. Em dùg N70 Bây giờ down ứg dụg python về kài rùi sử dụg thui hay phải làm sao?

Posted via mobile device.

Chúc mừng bạn đã cài thành công!.Bạn hãy nhớ giữ lại file cài đặt Bộ Python này trên máy để khi nào cần thì dùng đến nhé!.Bây giờ tùy theo nhu cầu và sở thích của bạn hãy chọn lựa cho mình các phần mềm nào có trong Box S60 - ỨNG DỤNG PYTHON Down về,giải nén và tiến hành cài đặt để sử dụng nhé!!!;;)

mrl0v3ht

hjzz mình không down đc là sao vậy toàn bị lỗi j ấy.attachment gì đó ấy.Ai cho mình link mediafire được không

saodoingoi142

Moderator
File đính kèm sao không down đc vậy mọi người

Thời gian qua Diễn đàn PDAViet bị lỗi nên 1 số các dạng File đính kèm hiện tại không Download được bạn à!.Rất mong bạn thông cảm...!!!
Còn đây là những Linkdown mới cho các bạn,các bạn hãy về cuối bài viết này hoặc lên đầu trang để Down lại nhé!!!;;) :

- Python-Full-Pack_Fp3_by_izi86.zip

- Pycheck v1.20_VI.zip