• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QT là gì và những điều cần biết về QT

vutaikt

hjx lạc đề tí..
mình ko thích lên vip đâu.
dạo này tranh thủ nghỉ đc 1 it nên pót bài thôi chứ sang tháng 6 ôn thi tốt nghiệp rồi cũng it vọc vạch..
mà làm Vip chắc mệt lắm.

kienvp

hjx lạc đề tí..
mình ko thích lên vip đâu.
dạo này tranh thủ nghỉ đc 1 it nên pót bài thôi chứ sang tháng 6 ôn thi tốt nghiệp rồi cũng it vọc vạch..
mà làm Vip chắc mệt lắm.

làm vip thì có gì mà mệt .vẫn như mem được thêm cái tên vip thui .

JohnyNguyen

chưa có vợ đâu nhé .gọi bằng chú là ế vợ đó .

àh há,hnay mới thấy a Kiên xì-pam nhá :)) =)) hồi trước a làm mod thấy có vẻ .... :-? khó khó thế nào ý :( e nghĩ làm vip thì mệt gì đâu :-? Hêhê,sr mod,e ... 1 lần này thôi >:) a Kiên chưa có bx thật àh :p :)) =))
ae có chị e gái thì giới thiệu cho a đi ;;) :)) =))

vutaikt

sâpm hả.. trở về chuyên môn đi.
cho mình hỏi : có ai vẫn bị restart khi càu pm qt ko...

vutaikt

hi chắc đó là bản chuẩn đó. các bạn s60v5 cũng cài thử xem có bị rétarrt ko nhé.

tuanvu202

Mình vẫn bị nè. Hum nay format máy và thẻ, cài qt vô xog vào cái yourtube pro vẫn restart mớj chán chứ. Mình dow ở topic của vutai đó...

forestier

Bác Kien cho em hỏi là bộ qt đó giải nén rùi cài cái gì đây,nào là qtinstall,atwebkit và cả phần notification?nhiều quá,em mới cài qt vs webkit thui mà chạy cảm thấy mươt và nhanh hơn hẳn

thuypt

Máy bác cho em hỏi chút về ứng dụng TKR và perfmon trong goi ứng dụng Qt down o trên có chức năng gì vậy.thank nhiều

baongoc557

sao mình chọn cái cài vô thẻ nhưng trong gói ứng dụng thiếu 3 file này
OpenC LIBS Support Files.
Symbian OS PIPS Upgrade.
Symbian OS Pipes Upgrade.
3 file này thiếu có sao k

Khoaaaa

Active Member
Fores:bạn cài hết nha,ừm qt này cải thiện hiệu suất của máy khá tốt

tkr j đó thì mình ko biết nhưng cái pertmon là pm theo dõi tình trạng cpu,mức hoạt động của cpu bao nhiêu fần trăm vậy đó

trước đó bạn có cài qt trên thẻ rồi fải ko,mình củng vậy,lúc cài nó báo ''not j j đó'' nhiều lắm,nhưng sài apps vẩn tốt,ko chắc lắm nha

Dragon459

Manager
QT đang phát triển mà.sẽ có nhiều bản bổ sung các lỗi còn thiếu của bản trcs

nhoxjnhzai

TRK là soft dành cho lập trình viên nền tảng qt(k cần quan tâm) pertmon là soft hiển thị thông số Ram,cpu gần giốg như một cái widget

thuypt

TRK là soft dành cho lập trình viên nền tảng qt(k cần quan tâm) pertmon là soft hiển thị thông số Ram,cpu gần giốg như một cái widget

Thank bác tiện đây cho em hỏi luôn cái phần mềm qmlviewer.sis có tác dụng gì vậy?