• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT] video demo homescreen symbian belle+w7+android for s60v5 by ngoanrazor

ngoanrazor

Well-Known Member
Hnay ko ngủ trưa để làm cho ae nè, có thể tối nay sẽ có hàng. Còn 1 vài bug nhỏ là xog.

Ai đó kiếm icon cho ae đi, có hàng là bụp bụp liền :) 75x75 pixel

binhnhox

bác để lun 4 cái icon của bác lun đi chi gọn và hợp vệ sinh :D.thank bác 1 vé trước

cloudzxz

flash??????????đừng nói e là phải quay về FW gốc nhak :|
chả ai bắt chú về fw gốc.nhưg c6/n97 speed chậm hơn nhiều so với fw gốc.ram thấp hơn nữa.dùng c6 n97 mình thấy dc mỗi cái hs chứ menu và mọi thứ thì bt.có hs mới thì về fw gốc cho lành =;

boy_online01

flash??????????đừng nói e là phải quay về FW gốc nhak :|

Tại máy mình cài nhiều apps quá giờ flash lại cho sạch sẽ :D, chứ mình thà bỏ soft này còn hơn là bỏ cái hs N97mini :p. Anh ngoanrazor bảo fw nào cũng đc mà :D

socloc20

Tối nay có hàng à, chờ mấy hôm nữa flash bản blaze v2 rồi fang cái này cho sướng :D

jomokino

Bạn ngoanrazor cho mình hỏi, trong cái clip khi hất tay lên trên thì sẽ mở menu ndesk, vậy là máy mình phải cài sẵn ndesk hả, nếu không cài ndesk thì có sao không? Thank

wangsang1104

Ah wên, tất cả ae chuẩn bị 4 icon ứng dụng của rjêng mjh nha. 75x75 pixel, định dạng .png và wallpaper là 360x640 ( khuyên dùng .jpg vì nhẹ tốn ít bộ nhớ )
Icon chép vào đườg dẫn e:/images/hspro/shortcuts
Wallpaper chép vào e:/images/hspro/wallpapers

Chuẩn bị đạn dược sẵn sàng nha :)
cái này lấy ở đâu bác

binhnhox

xong tạm 4 cái.Xplore,opera,ISMS,UCbrowse mà cover ra xong nó hong có giống cái icon gốc,phía sau bị nền đen và hơi nhòe hình >"<