• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT] video demo homescreen symbian belle+w7+android for s60v5 by ngoanrazor

Dragon459

Manager
Tạm thời chưa nên cho Sym^3 ké.được ưu tiên nhiều rồi.giờ phải để Sym^3 cúi xuống nhìn ae mà thèm được như s60V5 một lần cho hả:))
còn sau này thì tùy vip định đoạt

kaothenhi

Ko cần icon tin nhắn và dbạ đâu nó đc tích hợp vào bottom bar rồi. Trog setting có phần lựa chọn là xài tn mặc hay là isms, menu mặc đ hay là ndesk

Mới bật máy vt lên để fix bug đây. Mấy pác cho mjh hỏj có nên cho sym^3 xài ké hay ko?

Vui thật! lâu lắm anh em V5 mới có dịp háo hức như vậy. Nhờ bác Ngoan cả. A E tích cực thank bác ấy khích lệ tinh thần và cũng là để cho xứng đáng với những gì bác ấy làm cho anh em :D

jomokino

Cái này có thể ONLY S60v5 không nhĩ. Nếu được thì bọn ^3 nó tức điên lên chứ nhĩ :-?

socklasuc41

anh boy cho em icon
1. Opera
2. Yahoo hoăc slick
3. Music
4. Khóa phím
có anna càng tốt nha anh. Đang on đt thanks ko đc. Maj mốt thanks nhá!
@all: aj post dùm em ljnk qt đj. Em on đt kjếm ko tjện. Thanks trước?

realman225

ah quến nữa cái quan trọng nè,xài font custum sử dụng dc pm này ko a,tại nhiều pm qt ko sd dc với custum font

wangsang1104

đông vui quá bao h có vậy bác à ai up cho mình bộ 4 icon với gì cũng đc nhưng nét nét chút cho đẹp thanks trước

binhnhox

hix nạp 5 chai vào người roài...hix hix vừa onl vẫn chưa thấy hàng bác ngoan...chờ tiếp nào./...yeah